Natafuta fundi na wakuniuzia power cable ya Printer hii

Natafuta fundi na wakuniuzia power cable ya Printer hii

PistolGang

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2013
Posts
392
Reaction score
44
Kwema?

Fundi anahitajika wa kunichekia printer yangu, siku nyingi haijatumika imejaa vumbi. Pia power cable yake pamoja na usb cable vimepotea hivyo mwenye navyo tuongee.

Aina ya printer ni kodak esp-3. Nipo dar, huduma ya haraka inahitajika.
 
Kwema?

Fundi anahitajika wa kunichekia printer yangu, siku nyingi haijatumika imejaa vumbi. Pia power cable yake pamoja na usb cable vimepotea hivyo mwenye navyo tuongee.

Aina ya printer ni kodak esp-3. Nipo dar, huduma ya haraka inahitajika.
Sawa Nipigie kwenye 0755 099 291 VP driver zake zipo
 
Back
Top Bottom