Matunzo 02
JF-Expert Member
- Jul 7, 2026
- 1,259
- 2,436
kukua kiroho sio mpaka uokoke wengine tunakua kiroho hata mlango wa kanisan hatuujuwMkuu nipo hapa,twende kazi,leta hayo mambo ya kiroho ili na mimi niokoke.
kukua kiroho sio mpaka uokoke wengine tunakua kiroho hata mlango wa kanisan hatuujuwMkuu nipo hapa,twende kazi,leta hayo mambo ya kiroho ili na mimi niokoke.
Magunia 15 ya mpunga umesha honga yote?Sadaka ulete hapa kwangu
Utakuwa unatatizo la kirohoMagunia 15 ya mpunga umesha honga yote?
Hao wahitaji wametengenezwa na nani?Sadaka ni hiari ya mtu! halafu unatakiwa ukatowe kwa wahitaji maana YESU anasema "Nalikuwa na njaa hamkunipa chakula"
Nb. Hata church ila kwa moyo wa kupenda!
Kwahiyo unataka kila mtu afanye unavyofanya wewe? Kila mtu afuate maamuzi yako wewe?kukua kiroho sio mpaka uokoke wengine tunakua kiroho hata mlango wa kanisan hatuujuw
kila mtu akifanya navyofanya mim au afuate maamuzi yang kutakuwa hakuna radha ya maisha kila mtu afanye maamuzi yake na afanye anavyotaka yeyeKwahiyo unataka kila mtu afanye unavyofanya wewe? Kila mtu afuate maamuzi yako wewe?
Unataka kujua nini au kufahamu nini kuhusu mambo yakirohoNaogopa
Kuokoka ni call, ni neema, Ni Upendeleo, sio wewe unaamua..... !No, nimebatizwa!
Maana kuokoka ni process
Safi sana mkuu, i hope nitajua mengi kuhusu walokoleKuokoka ni call, ni neema, Ni Upendeleo, sio wewe unaamua..... !
Zamani nilikua mmoja kati ya Watu waliokua wakiwasema vibaya Walokole, nikiwa kama Mkatoriki.....! Ila Leo ni mmoja wao.
Ni DMKuwa karibu na MUNGU...
UmeanzaWakuu happy day!
Natafuta friend wa kushare naye experience kuhusu maisha ya kiroho,,, maana wengi wanasema ukiwa unasali kama bado uko youth majukumu ya kiwa mengi hufiki mbali,,, je kuna ukweli katika hili? Maana haya maisha bila kutiana moyo unaweza ukashindwa na majaribu,,, madogo madogo tu ambayo kupitia mtu mwingine unaweza ukapata nguvu na matumaini ya kwendelea mbele!
My age 245 months.
Male
Thanks
Kunani tenah 😂 😂 MkuuHaya huyo hapo Dogoli kinyamkela .