Hapana siyo kwamba ni mkamilifu mkuu Wafilipi 3:12-14vp mkuu id yako ina kuidentify uko vizur kwenye mambo ya kiroho!
Roho mtakatifu anaishi na kila mtu sema ni uamzi wako kuruhusu atende kazi zake kwenye maisha yako.Si mliachiwa Roho mtakatifu au nae kachimba.!
Sasa si mruhusu, mnakwama wapi?Roho mtakatifu anaishi na kila mtu sema ni uamzi wako kuruhusu atende kazi zake kwenye maisha yako.
Sisi yupo ndo maana tuna maisha ya upendo na amani na hatupungukiwi na kituSasa si mruhusu, mnakwama wapi?
Upendo na Amani haya mimi ni navyo, chamgamoto ni kwenye Kibunda, nipeni 2M na mimi basi.Sisi yupo ndo maana tuna maisha ya upendo na amani na hatupungukiwi na kitu
Omba wewe akikupa unipe mtu wa Mungu.Imeandikwa "aombaye hupewa"
mwombe YESU kwa moyo wa kweli... atafungua njia... kwa mapenzi yake.
Ukimkaribisha roho mtakatifu ndani mwako atafanya upya kila kitu mali ni kitu kidogo kwake maana ataamsha karama zilizolala kwenye maisha yako Zaburi 104Upendo na Amani haya mimi ni navyo, chamgamoto ni kwenye Kibunda, nipeni 2M na mimi basi.
Usisubiri kupewa mkuu ndo maana Yesu alisema tutumie vipaji tulivyo navyo. Ili upate lazima uwe na kitu mf.Musa aliulizwa una nini mkononi hiyo ni universal lawOmba wewe akikupa unipe mtu wa Mungu.
secretarybird unaitwa huku! 😅Baba mtakatifu SECRETARY BIRD yupo atakusaidia
umri wa ujana unamambo sana usipoimarika kiroho changamoto ndogo tu inakuyumbisha hakuna jipya hapa duniani kila changamoto unayopitia kuna watu waliisolve ni vizuri ukawa na friend wa kukushauri mambo ya kirohoWakuu happy day!
Natafuta friend wa kushare naye experience kuhusu maisha ya kiroho,,, maana wengi wanasema ukiwa unasali kama bado uko youth majukumu ya kiwa mengi hufiki mbali,,, je kuna ukweli katika hili? Maana haya maisha bila kutiana moyo unaweza ukashindwa na majaribu,,, madogo madogo tu ambayo kupitia mtu mwingine unaweza ukapata nguvu na matumaini ya kwendelea mbele!
My age 245 months.
Male
Thanks