Natafuta friend wa kushare mambo ya kiroho

Natafuta friend wa kushare mambo ya kiroho

We need inner engineering...ukipata muda mfuatilie Mystic figure of India (MoI) aitwaye Sadhguru ameelezea sana hii kitu
Sawa mkuu! But i will be care kuhakikisha siendi against na
THE MOST HIGH ALMIGHTY!
 
Wakuu happy day!

Natafuta friend wa kushare naye experience kuhusu maisha ya kiroho,,, maana wengi wanasema ukiwa unasali kama bado uko youth majukumu ya kiwa mengi hufiki mbali,,, je kuna ukweli katika hili? Maana haya maisha bila kutiana moyo unaweza ukashindwa na majaribu,,, madogo madogo tu ambayo kupitia mtu mwingine unaweza ukapata nguvu na matumaini ya kwendelea mbele!

My age 245 months.
Male
Thanks
Nenda kwa mwamposa akakuibie akili Yako itakaa sawa
Ukishatoa sadaka ya JIMALIZE Kisha utembee kwa miguu Hadi goba uje hapa. Utuambie umempata huyo rafiki anaitwa mwamposa
 
Nenda kwa mwamposa akakuibie akili Yako itakaa sawa
Ukishatoa sadaka ya JIMALIZE Kisha utembee kwa miguu Hadi goba uje hapa. Utuambie umempata huyo rafiki anaitwa mwamposa
Wewe umeenda?
 
Wakuu happy day!

Natafuta friend wa kushare naye experience kuhusu maisha ya kiroho,,, maana wengi wanasema ukiwa unasali kama bado uko youth majukumu ya kiwa mengi hufiki mbali,,, je kuna ukweli katika hili? Maana haya maisha bila kutiana moyo unaweza ukashindwa na majaribu,,, madogo madogo tu ambayo kupitia mtu mwingine unaweza ukapata nguvu na matumaini ya kwendelea mbele!

My age 245 months.
Male
Thanks
Nipo hapa mkuu
 
Back
Top Bottom