Diwani
JF-Expert Member
- Oct 25, 2014
- 2,903
- 3,139
1. Iwe mitaa ya karibia na Ubungo; isizidi kimara Korogwe kutokea Ubungo.
2. Eneo liwe linafaa kwa biashara ya Saluni ya kiume. Mtaa uwe umetanuka (Uswazi)
3. Bei iwe rafiki, 60k TZS (Kama zaidi tunawasiliana)
4. Isiwe chumba kikubwa sana. (Size ya fremu ya duka dogo-Kawaida)
Ikiwemo nicheki 0712849917.... Tuongee Vizuri.
Karibuni.
2. Eneo liwe linafaa kwa biashara ya Saluni ya kiume. Mtaa uwe umetanuka (Uswazi)
3. Bei iwe rafiki, 60k TZS (Kama zaidi tunawasiliana)
4. Isiwe chumba kikubwa sana. (Size ya fremu ya duka dogo-Kawaida)
Ikiwemo nicheki 0712849917.... Tuongee Vizuri.
Karibuni.