natafuta dawa ya kutongoza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta dawa ya kutongoza

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by miksel, May 30, 2012.

  1. m

    miksel Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    jamani wana jf nawaomba sana kwa anaye jua dawa ya mapenzi anisaidie nitashukuru
     
  2. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Ziko pale Corner Bar maeneo ya Sinza
     
  3. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,410
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Unasumbuliwa na ugonjwa gani?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Tafuta hela, ndo dawa pekee.

    Afu badili lokesheni, unatuaibisha wanamme wa Mwanza.
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mi naona mnaaibishana
     
  6. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dawa ya kutongoza ni kujiamini.
     
  7. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kama nia yako ni kutaka kujua kutongoza mbinu ya fasta ni kutongozwa kwanza halafu uige, m-PM Mwana Mtoka Pabaya akutongoze halafu utaigizia.
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tafuta mkwanja, mkoko, vaa kisharobaro.
     
  9. m

    miksel Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    wakutongoza.
     
  10. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    duh kazi unayo
     
  11. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,541
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mjinga, ukipata dawa yakutongoza utapata dawa yakufanya mapenz,ila ukipata ukimwi hakuna atakaye kupa dawa ya ukimwi,wala hutoandika unataka dawa yaukimwi. Wewe nimwanadam mjinga sana uce ajuwa thaman ya maisha yako.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,385
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Kama unaweza kupiga domo hiyo ni dawa tosha..
    Na kama una vipesa ..wewe hata ukikaa meza ukaweka ka wallet juu ya meza kametuna wekundu wa msimbazi watakuja wenyewe
    Ni juu ya nini?
     
  13. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,541
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    wewe ni mjinga,hujuw thaman ya maisha yako.
     
  14. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,873
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Mapenzi hayalazimishwi kaka. Kama huna vigezo we utakula ndala tu.
     
  15. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,976
    Likes Received: 1,589
    Trophy Points: 280
    Tafuta hela zikisha kuwa nyingi hutahitaji dawa ya kutongoza,hiyo ni dawa tosha pia zitakusaidi kuishi maisha mazuri wewe na familia yako.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Tripple C:

    Cashmoney,Clothes & Cars

    Cashmoney: Tafuta mkwanja

    Clothes: Vaa kama carbo snoop(viskin jeans,miwani kama ya kobe,paka poda,piga wave,vaa supra)

    Cars: Tafuta kausafiri kazuri na sio ngalangala,usiwe unashusha vioo,weka tinted vioo vya nyuma ila vya mbele usiweke.


    Ila jikumbushe na ule wimbo wa OCG-Kazeze

    "Ilikuaaa ni saa kumi kasoroboo sheikh mbwana yupo msikitini na baadhi ya waumini anasema alah akbari ala akbar akiwa anamaanisha mungu mkubwa mungu mkubwa,...,mtaani kulikuwa na kijana anaitwa kibisa,mtoto wa mzee idrisa,kijana mdogo mwenye kipato pili ana kibito tinted mziki mzito"
     
  17. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,715
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    wale wale!
     
  18. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Unataka kuitumia kwa nani?
     
  19. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,161
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    kunywa juice ya pilipili na alovera mdomo utafunguka tu
     
  20. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 536
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nenda kwa mchungaji kamuulize kwani ujui kutongoza anawezekana mzee ana mshikeli kwa kufanya upate miwashowasho akili.
    Hizi ndizo hasara za kukulia Getini mwanzo mpaka unakuwa mtu mzima.

    -(A BIG LIAR SHOULD HAVE A BIG MEMORY.)
     
Loading...