Natafuta chuo cha usimamizi wa mochwari (mortuary attendant)

Natafuta chuo cha usimamizi wa mochwari (mortuary attendant)

Kwa mwenye uelewa wa chuo ambacho naweza kusomea maswala ya usimamizi wa mochwari ( mortuary attendant )...anisaidie mahali kilipo na taratibu za kufata Ili niweze kwenda kujiunga...

At least naweza nikapata furaha ya maisha yangu....
Mkuu huko serious. ..!!
 
Kazi ya mortuary atteñdant Ina pesa kweli kweli hasa ukiwa na ukaribu na mashehe na waganga wa kienyeji. Bado Kuna zile za pembeni ukimtengeneza mwenda zake.
Mfano ikitokea ajali ubongo tu unaweza kununua kiwanja buza. Maji ya kuoshea maiti Ni pesa ndefu.
 
Kwa mwenye uelewa wa chuo ambacho naweza kusomea maswala ya usimamizi wa mochwari ( mortuary attendant )...anisaidie mahali kilipo na taratibu za kufata Ili niweze kwenda kujiunga...

At least naweza nikapata furaha ya maisha yangu....
Ni wauguzi hao.
 
Kipo sumbawanga bibi yangu anachuo chake mtafute kwa namba hizi 0716392550 usisahau form(kaniki nyeusi na nyeupe)
 
Back
Top Bottom