Natafuta chumba cha kupanga Mororgoro mjini

Natafuta chumba cha kupanga Mororgoro mjini

KIONGOZI kuna vyumba viwili hapa tumbaku daladala mpaka mjini ni wakina tatu unafika kituoni
Viko poa sana bei 35k @
Karibu sana KIONGOZI
No dalali
ahsante sana
ila nilishafanikiwa
 
KIONGOZI kuna vyumba viwili hapa tumbaku daladala mpaka mjini ni wakina tatu unafika kituoni
Viko poa sana bei 35k @
Karibu sana KIONGOZI
No dalali
mkuu habari ya wewe,natafuta chumba tena maeneo ya kilakala chumba kimoja,
ukipata maeneo ayo naomba unistue

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom