Umeshakipata?Habari ya humu ndani jamani,
Natafuta chumba kimoja self Morogoro, nina uhitaji mno kwa dalali na ambae mwenye nyumba naomba tuwasiliane.
Natanguliza shukrani
Sawa sawa maana mie dalali [emoji23]Nimeshapata tahari,
Ahsante
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Sawa sawa maana mie dalali [emoji23]
Hakika haikua riziki mkuu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Haikuwa riziki yako
[emoji4] [emoji4] [emoji4] moro chumba self kiasi gani, kilicho mbali na fujo za roadSawa sawa maana mie dalali [emoji23]
Mostly kuanzia 70,000/= na kuendelea[emoji4] [emoji4] [emoji4] moro chumba self kiasi gani, kilicho mbali na fujo za road
Cha kawaida je?Mostly kuanzia 70,000/= na kuendelea
Cha kawaida je?
[emoji15] [emoji15] kumbe bei iko simple, we pia ni dalali?Cha kawaida chenye umeme, ceiling board na maji ya bomba vinaanzia tsh 30,000/= na kuendelea
Mi sio dalali, ila ni mpangaji[emoji15] [emoji15] kumbe bei iko simple, we pia ni dalali?
Anhaa nashukur ndg, Nina mpango wa kuja huko mwakani. Nadhani hicho cha 30k kitanifaa zaidiMi sio dalali, ila ni mpangaji
Anhaa nashukur ndg, Nina mpango wa kuja huko mwakani. Nadhani hicho cha 30k kitanifaa zaidi
shumran sana,Maji ya bomba bei kwa ndoo(20L) mnanunuajeKaribu
shumran sana,Maji ya bomba bei kwa ndoo(20L) mnanunuaje
Anhaa ,ambayo inakua kiasi gani?Duh itakuwa nimeandika tofauti na nilivyokusudia,maana yangu ni maji ya LINE YALE AMBAYO UNALIPIA KWA MWEZI
Anhaa ,ambayo inakua kiasi gani?
sawa mkuu,tutakua majirani mwakaniHapo sasa itategemea na matumizi, mostly 3000 to 5000 kwa mwezi
KIONGOZI kuna vyumba viwili hapa tumbaku daladala mpaka mjini ni wakina tatu unafika kituoniHabari ya humu ndani jamani,
Natafuta chumba kimoja self Morogoro, nina uhitaji mno kwa dalali na ambae mwenye nyumba naomba tuwasiliane.
Natanguliza shukrani