Natafuta binti mrembo wa kujenga naye maisha


B

Bonphace John

New Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
1
Likes
0
Points
3
B

Bonphace John

New Member
Joined Apr 20, 2016
1 0 3
Mimi ni kijana mfanyakazi na nimejiajiri, naishi Tabora Mjini. Natafuta binti mrembo mwenye makalio makubwa kwaajili ya kuwa mpenzi wangu na baadae tukijaaliwa awe mke wangu. Sina mtoto na ninaishi peke yangu.

Nicheck though my email bonphacej@gmail.com.

Thanks
 
feitty

feitty

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
1,892
Likes
2,130
Points
280
feitty

feitty

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
1,892 2,130 280
Mh!mrembo na mwenye makalio makubwa.Hutajenga maisha bali makalio na urembo wa huyo binti
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,633
Likes
16,372
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,633 16,372 280
Fursa imenipita hii
 
mhogo mtamu3

mhogo mtamu3

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2016
Messages
345
Likes
240
Points
60
Age
48
mhogo mtamu3

mhogo mtamu3

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2016
345 240 60
Umesahau na pussy kubwa maana hivi vitu vinaendana mkuu
 
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
12,399
Likes
35,458
Points
280
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
12,399 35,458 280
We unatafta kubomoa hata hapo padogo ulipoanza, maisha yanajengwa na wewe mwenyewe..

Hifadhi hilo ndani ya fuvu la kichwa chako
 

Forum statistics

Threads 1,237,110
Members 475,401
Posts 29,278,453