Mr Confidential
JF-Expert Member
- Jul 1, 2018
- 1,545
- 2,485
Habari za saa,
Kama kichwa cha ujumbe kinavyojieleza.
Natafuta banda la kufugia kuku / eneo la kufugia kuku (chotara )
Bajeti niliyonayo haitoshi kujenga kununua eneo na kujenga banda. Hivyo natafuta banda / eneo ambalo nitatumia kufuga ili nipate pesa na kupanua ufugaji.
Naona siku zinakwenda lakini nashindwa kuanza kufuga. Na changamoto kubwa kwangu ni eneo /banda.
Natafuta kwa maeneo ya Dar es Salaam maana nitaweza kusimamia mwenyewe.Mikoani itaniwia vigumu.
Mwenye banda / eneo ambalo hatumii kwa sasa. Au kama yupo anaekodisha / Au kama unafahamu mwenye nalo/ pia kama unaweza kunipa plan B.
0674320606
Kama kichwa cha ujumbe kinavyojieleza.
Natafuta banda la kufugia kuku / eneo la kufugia kuku (chotara )
Bajeti niliyonayo haitoshi kujenga kununua eneo na kujenga banda. Hivyo natafuta banda / eneo ambalo nitatumia kufuga ili nipate pesa na kupanua ufugaji.
Naona siku zinakwenda lakini nashindwa kuanza kufuga. Na changamoto kubwa kwangu ni eneo /banda.
Natafuta kwa maeneo ya Dar es Salaam maana nitaweza kusimamia mwenyewe.Mikoani itaniwia vigumu.
Mwenye banda / eneo ambalo hatumii kwa sasa. Au kama yupo anaekodisha / Au kama unafahamu mwenye nalo/ pia kama unaweza kunipa plan B.
0674320606