Njaa JF-Expert Member Joined Dec 6, 2009 Posts 1,022 Reaction score 412 Nov 26, 2019 #1 Hello wanajamvi Vyuma vimekaza lakini bado tunakomaa na malezi! Natafuta baby car seat, umri ni kuanzia mwaka mmoja. Najua wengi mmelea na sasa hizo kitu zipo tu stoo zinabwia vumbi. Mwenye nayo anicheki inbox tuongee kama wazazi
Hello wanajamvi Vyuma vimekaza lakini bado tunakomaa na malezi! Natafuta baby car seat, umri ni kuanzia mwaka mmoja. Najua wengi mmelea na sasa hizo kitu zipo tu stoo zinabwia vumbi. Mwenye nayo anicheki inbox tuongee kama wazazi
Basi Nenda JF-Expert Member Joined Jul 29, 2017 Posts 20,795 Reaction score 48,056 Nov 26, 2019 #2 Ngoja waje kina baba junia Sisi wengine tunawafunga watoto seat belt,hata akiwa na mwaka mmoja[emoji23]
Ngoja waje kina baba junia Sisi wengine tunawafunga watoto seat belt,hata akiwa na mwaka mmoja[emoji23]
Mbimbinho JF-Expert Member Joined Aug 1, 2009 Posts 8,326 Reaction score 7,807 Nov 26, 2019 #3 Lucas Mobutu said: Ngoja waje kina baba junia Sisi wengine tunawafunga watoto seat belt,hata akiwa na mwaka mmoja[emoji23] Click to expand... Hahahaha
Lucas Mobutu said: Ngoja waje kina baba junia Sisi wengine tunawafunga watoto seat belt,hata akiwa na mwaka mmoja[emoji23] Click to expand... Hahahaha
Njaa JF-Expert Member Joined Dec 6, 2009 Posts 1,022 Reaction score 412 Nov 26, 2019 Thread starter #4 Lucas Mobutu said: Ngoja waje kina baba junia Sisi wengine tunawafunga watoto seat belt,hata akiwa na mwaka mmoja[emoji23] Click to expand... Hahaha, sawa nawasubiria
Lucas Mobutu said: Ngoja waje kina baba junia Sisi wengine tunawafunga watoto seat belt,hata akiwa na mwaka mmoja[emoji23] Click to expand... Hahaha, sawa nawasubiria
lossoJR JF-Expert Member Joined Oct 11, 2012 Posts 2,710 Reaction score 2,387 Nov 29, 2019 #5 Unabei gani mkuu kuwa muwazi tu Sent from my GT-I9500 using JamiiForums mobile app
Hornet JF-Expert Member Joined Apr 29, 2013 Posts 26,892 Reaction score 52,491 Nov 29, 2019 #6 Weka bei nikutafutie size yako