Natafuta ajira, nina diploma ya Human Resources and Management

Natafuta ajira, nina diploma ya Human Resources and Management

Mkuu usichoke kutafuta kazi one day mungu atakuona ila ushaur wangu jaribu kutuma maomb kwenye taasisi ambazo hazijulikan sana ila zpo vzr, kuna baadh ya kampun au taasis nyingi huw zinahitaj Watu wa kazi sema wwngi tunapagawa kupata kaz taasisi kubwa. Kama upo Dar Nenda pale ESRF Huwa wanapokea watu wa interns peleka maombi mkuu. Kila la kheri ukifanikiwa leta mrejesho,
 
IMG-20190917-WA0017.jpg
 
Mkuu usichoke kutafuta kazi one day mungu atakuona ila ushaur wangu jaribu kutuma maomb kwenye taasisi ambazo hazijulikan sana ila zpo vzr, kuna baadh ya kampun au taasis nyingi huw zinahitaj Watu wa kazi sema wwngi tunapagawa kupata kaz taasisi kubwa. Kama upo Dar Nenda pale ESRF Huwa wanapokea watu wa interns peleka maombi mkuu. Kila la kheri ukifanikiwa leta mrejesho,
shukrani mkuu ki upande wangu siangalii kampuni
 
Habari wakuu,

Leo nimejitokeza kwenu kwa kuhitaji msaada wa ajira,level yangu ya elimu ni diploma ya human resource management(HRM). Japo nimesomea HR, ila ninaweza kufanya kazi yoyote ya halali.

Ni matumaini yangu kuwa yoyote mwenye uwezo wa kunisaidia ambae atapitia thread hii kwani nipo natafuta ajira kwa muda wa miaka 3 mfululizo pasipokupata hiyo inatokana na kukosa mtu wa kunishika mkono hivyo kuishia kufanya interview nyingi lakini mwisho wa siku ninakosa japo nimemaliza chuo na credits nzuri.

Kwa yeyote atakayeguswa naomba awasiliane na mimi kupitia no zifuatazo
0659756647

Ninapatikana Ilala jijini Dar

Nimeambatanisha na baadhi ya nakala za vyeti vyangu hapo chini,kama kutakuwa na swali lolote au maulizo yoyote nipo kwa ajili ya kujibu kwani kila kitu ntakuweka wazi iwe hapa au hata ukinipigia.

Ni matumaini yangu kuwa sitakuangusha endapo kama utanisaidia kupata au kunipa ajira

shukrani.

View attachment 1154792View attachment 1154795
Mr shagama bado anafundisha hr pale TIA?
 
wakuu bado sijafanikiwa
Mkuu pia usiache kucheck interview za mikoani omba sana mikoani kuliko dar..... dar watu wengi wanaquality nzuri tu ila wanakosa kazi sababu wapo watu tofauti hadi wa nje kama Kenya, Uganda na majuu nao wapo .... Ila mikoani kuna kuwaga na nafasi muda mwingine..... Mungu akupiganie

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwenye uli Uzi wa ulianzaje kukaa geto,ulifunguka sana kiasi kwamba ukawa inspire vijana wengine,sasa nikisoma maelezo yako hapa na Yale hayawiani kabisa.
Anyway si lazima kila kitu kinachowekwa jf niamini,nimewaza tu kwa sauti[emoji848]


Kwanza nimeona sehem anauza magari😉!
 
Yaani bado Dip nanga inapaa aongeze tena Elimu kwa ajira zipi boss mi naamini hiyo hela atakayotaka akasome Degree afanyie mambo mengine tu yakumuendeleza kimaisha.
hana hela anatafuta msaada ,anaweza akapata scholarship lakjini kuapata pesa cash ni ngumu
 
Back
Top Bottom