Natafuta ajira, nina diploma ya Human Resources and Management

Natafuta ajira, nina diploma ya Human Resources and Management

Haha mkuu, kijana anataka kuwaaibisha alumni wa TIA.. punguza moto msamehe tuu
Wewe jamaa mbishi sana hata utaweza kweli kufata maelezo ya Ofisi na utaweza kutunza Siri za ofisi kama tu una expose taarifa zako uchi hivyo,umeambiwa JF si sehemu salama kama unavyohisi hayo maelezo yalitosha kukutamburisha ni nani mkuu na kama mtu anakuhitaji wala haitaji hayo makaratasi anahitaji ni output gani utaitoa kulingana na hayo Makaratasi toa hayo mavyeti wenda labda unaonyesha G.P.A yako ambayo bado haina maana kama huna Experience alafu unasema ni mwepesi kufundishika unahisi ni kweli una hiyo sifa au utaweza kuzingatia maagizo ya Boss wako wewe unakera asee.

Mbona unaiabisha T.I.A asee nayoijua mimi product za Kina MR.BOMA na Wengineo.
 
Wewe jamaa mbishi sana hata utaweza kweli kufata maelezo ya Ofisi na utaweza kutunza Siri za ofisi kama tu una expose taarifa zako uchi hivyo,umeambiwa JF si sehemu salama kama unavyohisi hayo maelezo yalitosha kukutamburisha ni nani mkuu na kama mtu anakuhitaji wala haitaji hayo makaratasi anahitaji ni output gani utaitoa kulingana na hayo Makaratasi toa hayo mavyeti wenda labda unaonyesha G.P.A yako ambayo bado haina maana kama huna Experience alafu unasema ni mwepesi kufundishika unahisi ni kweli una hiyo sifa au utaweza kuzingatia maagizo ya Boss wako wewe unakera asee.

Mbona unaiabisha T.I.A asee nayoijua mimi product za Kina MR.BOMA na Wengineo.

ndugu kilichowekwa hapo ni transcript ambayo ipo nusu nusu na dhumuni la kuweka hvyo siyo kwamba nionyeshe nna GPA ya ngapi,bali nmeweka hapo ili atakayenihitaji aone nnnaweza kufit vip kulingana na masomo niliyoyasoma,sababu mbali ya kusoma masomo ya HR,nmesoma na mengine pia ya buashara na IT pia kama inavyoonekana kwenye transcript
 
Kwani Ile App yenu ya udalali haijakulipa mpaka unasaka ajira kwa Diploma yako.
 
Niliwahi muombea jamaa ajira ya HR diploma humu watu wakapiga kimya,,,, kuna group la ajira nikaungwa nikawa namtumia jamaa link za kazi na last week katuma maombi anasubili majibu.

So pambana kupitia platforms mbalimbali not only here.
 
degree sasahivi na kama form 4 tu.
sasa diploma sijui sawa na nini
kasome kwanza, aliyekusapoti upate diploma kaa nae vizuri angalau upate kadegree ,kiddgo unaweza ukahangaika nacho
 
degree sasahivi na kama form 4 tu.
sasa diploma sijui sawa na nini
kasome kwanza, aliyekusapoti upate diploma kaa nae vizuri angalau upate kadegree ,kiddgo unaweza ukahangaika nacho
Yaani bado Dip nanga inapaa aongeze tena Elimu kwa ajira zipi boss mi naamini hiyo hela atakayotaka akasome Degree afanyie mambo mengine tu yakumuendeleza kimaisha.
 
Yaani bado Dip nanga inapaa aongeze tena Elimu kwa ajira zipi boss mi naamini hiyo hela atakayotaka akasome Degree afanyie mambo mengine tu yakumuendeleza kimaisha.
yeye anatafuta ajira inaonekana hayupo capable na hayo mambo mengine,so kutafuta ajira na diploma wakati wenye degree wapo kitaa hawana ajira atasubiri sana
 
yeye anatafuta ajira inaonekana hayupo capable na hayo mambo mengine,so kutafuta ajira na diploma wakati wenye degree wapo kitaa hawana ajira atasubiri sana
Sio kweli kuna post huwa zinataka mtu wa Dip na kuna Post zinataka mtu wa Degree sina hakika kama kuna interference yeyote kutokupata kazi kwa mtu wa Diploma kisa wenye Degree wapo mtaani pia nadhani nidhahiri mpaka mtu amekatisha masomo kwa namna moja au nyingine Financial matter huwa ni moja ya sababu sasa mtu kama huyu unavompa ushauri atafute msaada wa kusoma tena na course zenyewe ni HR nani usawa huu anaweza toa msaada huo as if ni kitu rahisi anyway naheshimu ushauri wako japo si rahisi kama unavyohisi pengine tu labda umetokea kwenye famili ya Godfather hujui adha ya kukosa ada au hujawahi kukata masomo kisa Ada utazungumza kwa urahisi tu aombe msaada asomeshwe Degree ya miaka 3 @si chini ya 1.2m + other cost.

Nina Watu wengi Wako na Ajira na Dip zao na ni Serikalini muhimu tu Akomae si lelemama kwa kipindi hiki kuhusu kutafuta ajira lasivyo anaweza kata tamaa.
 
Niliwahi muombea jamaa ajira ya HR diploma humu watu wakapiga kimya,,,, kuna group la ajira nikaungwa nikawa namtumia jamaa link za kazi na last week katuma maombi anasubili majibu.

So pambana kupitia platforms mbalimbali not only here.

nashkuru mkuu kwa ushauri
 
Sio kweli kuna post huwa zinataka mtu wa Dip na kuna Post zinataka mtu wa Degree sina hakika kama kuna interference yeyote kutokupata kazi kwa mtu wa Diploma kisa wenye Degree wapo mtaani pia nadhani nidhahiri mpaka mtu amekatisha masomo kwa namna moja au nyingine Financial matter huwa ni moja ya sababu sasa mtu kama huyu unavompa ushauri atafute msaada wa kusoma tena na course zenyewe ni HR nani usawa huu anaweza toa msaada huo as if ni kitu rahisi anyway naheshimu ushauri wako japo si rahisi kama unavyohisi pengine tu labda umetokea kwenye famili ya Godfather hujui adha ya kukosa ada au hujawahi kukata masomo kisa Ada utazungumza kwa urahisi tu aombe msaada asomeshwe Degree ya miaka 3 @si chini ya 1.2m + other cost.

Nina Watu wengi Wako na Ajira na Dip zao na ni Serikalini muhimu tu Akomae si lelemama kwa kipindi hiki kuhusu kutafuta ajira lasivyo anaweza kata tamaa.

asante kwa ushauri wko,barikiwa mkuu
 
Kwenye uli Uzi wa ulianzaje kukaa geto,ulifunguka sana kiasi kwamba ukawa inspire vijana wengine,sasa nikisoma maelezo yako hapa na Yale hayawiani kabisa.
Anyway si lazima kila kitu kinachowekwa jf niamini,nimewaza tu kwa sauti[emoji848]
Tupia huo uzi boss tuone madini ya jamaa😄
 
Yaani komenti zote 56 hamna hata mtu aliyoongea cha maana zaidi ya kukatisha tamaa tu! Ili ndo shida ya watanzania Maneno Mengi..
Ukijiona Mtu wa maneno mengi ya kuvunja watu moyo na kukatisha tamaa basi jua kabisa ww ni mchawi.
Kijana, Kazi nyingi mpaka unaona umeiona wewe kwenye tangazo au Media ujue kuna watu mapema tu walishajisogeza..
Cha muhimu ni kuendelea kupambana, Husikate tamaa, Husiyumbishe na maneno ya wapuuzi wanajiita wasomi..
Wakati huu jaribu pia kuuutumia kama fursa ya kujifunza vitu vingi zaidi, Na kufanya kautafiti kwa jambo ambalo umeona lina tija na unalielewa. Maisha ni mapambano, Na mapambano ya Maisha hayana mwisho One day u will be a Legendary...
 
Yaani komenti zote 56 hamna hata mtu aliyoongea cha maana zaidi ya kukatisha tamaa tu! Ili ndo shida ya watanzania Maneno Mengi..
Ukijiona Mtu wa maneno mengi ya kuvunja watu moyo na kukatisha tamaa basi jua kabisa ww ni mchawi.
Kijana, Kazi nyingi mpaka unaona umeiona wewe kwenye tangazo au Media ujue kuna watu mapema tu walishajisogeza..
Cha muhimu ni kuendelea kupambana, Husikate tamaa, Husiyumbishe na maneno ya wapuuzi wanajiita wasomi..
Wakati huu jaribu pia kuuutumia kama fursa ya kujifunza vitu vingi zaidi, Na kufanya kautafiti kwa jambo ambalo umeona lina tija na unalielewa. Maisha ni mapambano, Na mapambano ya Maisha hayana mwisho One day u will be a Legendary...
bado tunatafuta mkuu
 
bado sjapata wakuu nikipata ntashukuru japo kupewa connection
 
Mkuu hebu jaribu kuachia CV pale Amref kuna post ya HR ingawa sijasoma sana maelezo yake wanataka nini
Habari wakuu,

Leo nimejitokeza kwenu kwa kuhitaji msaada wa ajira,level yangu ya elimu ni diploma ya human resource management(HRM). Japo nimesomea HR, ila ninaweza kufanya kazi yoyote ya halali.

Ni matumaini yangu kuwa yoyote mwenye uwezo wa kunisaidia ambae atapitia thread hii kwani nipo natafuta ajira kwa muda wa miaka 3 mfululizo pasipokupata hiyo inatokana na kukosa mtu wa kunishika mkono hivyo kuishia kufanya interview nyingi lakini mwisho wa siku ninakosa japo nimemaliza chuo na credits nzuri.

Kwa yeyote atakayeguswa naomba awasiliane na mimi kupitia no zifuatazo
0659756647

Ninapatikana Ilala jijini Dar

Nimeambatanisha na baadhi ya nakala za vyeti vyangu hapo chini,kama kutakuwa na swali lolote au maulizo yoyote nipo kwa ajili ya kujibu kwani kila kitu ntakuweka wazi iwe hapa au hata ukinipigia.

Ni matumaini yangu kuwa sitakuangusha endapo kama utanisaidia kupata au kunipa ajira

shukrani.

View attachment 1154792View attachment 1154795
 
Pia nenda pale CocaCola kwanza,kaombe kuonana na Erick Ongala ni County HR Director wa pale,mpe ukweli... huwezi jua hiyo siku inaweza kua ni yako
Habari wakuu,

Leo nimejitokeza kwenu kwa kuhitaji msaada wa ajira,level yangu ya elimu ni diploma ya human resource management(HRM). Japo nimesomea HR, ila ninaweza kufanya kazi yoyote ya halali.

Ni matumaini yangu kuwa yoyote mwenye uwezo wa kunisaidia ambae atapitia thread hii kwani nipo natafuta ajira kwa muda wa miaka 3 mfululizo pasipokupata hiyo inatokana na kukosa mtu wa kunishika mkono hivyo kuishia kufanya interview nyingi lakini mwisho wa siku ninakosa japo nimemaliza chuo na credits nzuri.

Kwa yeyote atakayeguswa naomba awasiliane na mimi kupitia no zifuatazo
0659756647

Ninapatikana Ilala jijini Dar

Nimeambatanisha na baadhi ya nakala za vyeti vyangu hapo chini,kama kutakuwa na swali lolote au maulizo yoyote nipo kwa ajili ya kujibu kwani kila kitu ntakuweka wazi iwe hapa au hata ukinipigia.

Ni matumaini yangu kuwa sitakuangusha endapo kama utanisaidia kupata au kunipa ajira

shukrani.

View attachment 1154792View attachment 1154795
 
Back
Top Bottom