Natafuta Adobe premiere CS6 (Original)

Natafuta Adobe premiere CS6 (Original)

Mathias Byabato

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Posts
1,055
Reaction score
781
Natafuta hiyo software mwenye nayo ani PM nitanunua:sitaki DVD ya kuchoma baada ya kudownload kutoka net ,nataka original!.(nina sababu).

asante
 
Si ununue tu kwao wao? Fanya hivi google alafu ukipata site yao watu wa Adobe utakuta mahali wanakuonyesha bei yao kisha nunua kwa mtandao. Simpo kiasi hicho tu.
Kama unataka za kuchakachua sema tu pia mi ninayo na inapiga mzigo kama kawa. Utachangia vipesa kidogo na inafanya kazi kama ile original tu.
Shida kwako ni nini?
 
Si ununue tu kwao wao? Fanya hivi google alafu ukipata site yao watu wa Adobe utakuta mahali wanakuonyesha bei yao kisha nunua kwa mtandao. Simpo kiasi hicho tu.
Kama unataka za kuchakachua sema tu pia mi ninayo na inapiga mzigo kama kawa. Utachangia vipesa kidogo na inafanya kazi kama ile original tu.
Shida kwako ni nini?

unajua mkuu,mara nyingi za kuchakachua huwa ni trial tu.lakini pia kununua online naona isues:

ngoja nikutafute chemba
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom