Natafuta a Business Partner

TheDreamer Thebeliever

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2018
Messages
365
Points
250

TheDreamer Thebeliever

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2018
365 250
Habari wa JF, bila shaka mu buheri wa afya natafuta "Business Partner" ili tufungue kiwanda kidogo cha Waste Recycling (Kuchakata taka) na kuzalisha bidhaa mbalimbali zitokanazo na taka zilizochakatwa kama karatasi, mbolea nk .

"Business Partiner" awe na angalau kuanzia 10 mpaka 200 million. Pia awe na uzoefu na masuala ya biashara au awe ambaye tayari ashawahi jihusisha na masuala ya biashara.

Mpaka sasa hivi project nishaianza ila uzalishaji ni mdogo kutokana na vitendea kazi vinavyoitajika, vilivyopo vinanifanya nizalishe just 2 tonnes per week ambayo ni uzalishaji mdogo sana kutokana na uhitaji wa soko.

Asanteni Sana.
 

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,694
Points
2,000

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,694 2,000
Habari wa JF, bila shaka mu buheri wa afya natafuta "Business Partner" ili tufungue kiwanda kidogo cha Waste Recycling (Kuchakata taka) na kuzalisha bidhaa mbalimbali zitokanazo na taka zilizochakatwa kama karatasi, mbolea nk .

"Business Partiner" awe na angalau kuanzia 10 mpaka 200 million. Pia awe na uzoefu na masuala ya biashara au awe ambaye tayari ashawahi jihusisha na masuala ya biashara.

Mpaka sasa hivi project nishaianza ila uzalishaji ni mdogo kutokana na vitendea kazi vinavyoitajika, vilivyopo vinanifanya nizalishe just 2 tonnes per week ambayo ni uzalishaji mdogo sana kutokana na uhitaji wa soko.

Asanteni Sana.
wewe utawekeza kiasi gani?
 

TheDreamer Thebeliever

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2018
Messages
365
Points
250

TheDreamer Thebeliever

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2018
365 250
Ongeza information, ww umewekeza kiasi gani, partner anapata nini? Unae deshaje biashara kama kampuni au?
Pengine unachohitaji ni mkopo kwanini usijaribu bank kama biashara ipo tayari
Upo sahihi mkuu lakini mkopo si kwa biasharaambayo haijawa well matured hususa kwa kipindi hiki cha mpito ambacho sera za serikali kwenye uwekezaji na biashara zinabadilika kila siku nahisi nitakuwa nafanya kazi ya kuichumia bank tu.
 

cerengeti

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
3,885
Points
2,000

cerengeti

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
3,885 2,000
Excellent idea
Habari wa JF, bila shaka mu buheri wa afya natafuta "Business Partner" ili tufungue kiwanda kidogo cha Waste Recycling (Kuchakata taka) na kuzalisha bidhaa mbalimbali zitokanazo na taka zilizochakatwa kama karatasi, mbolea nk .

"Business Partiner" awe na angalau kuanzia 10 mpaka 200 million. Pia awe na uzoefu na masuala ya biashara au awe ambaye tayari ashawahi jihusisha na masuala ya biashara.

Mpaka sasa hivi project nishaianza ila uzalishaji ni mdogo kutokana na vitendea kazi vinavyoitajika, vilivyopo vinanifanya nizalishe just 2 tonnes per week ambayo ni uzalishaji mdogo sana kutokana na uhitaji wa soko.

Asanteni Sana.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,391,153
Members 528,376
Posts 34,074,884
Top