Natafta rafk wa jinsia yeyote

incredible terminator

JF-Expert Member
Aug 1, 2016
2,251
3,554
Jamana wana JF siku zite rafik wa kwel ni sawa na ndugu mimi nahitaji rafiki wa jinsia yeyote na mwenye elimu kiwango chochote ilimrad tu awe na upeo mzur wa kimawazo na fikra na mwenye kuwaza mipango ya kimaendeleo na si vinginevyo ani tumie # yake kwenye PM yangu kisha ntamtafta sihitaj coment za matus na kebeh kama hutak potezea post hii
 
We wataka ke/me inakuwa vgum kuulizia jinsia yangu since mimi iam after clitical friends sio vingnevyo kaka ko tukianza maswala ya ujinsia tutakuwa tumeenda nje ya malengo yang samahan ila cna lengo la kukukwaza
Mimi nahitaji rafiki wa kike kama wewe wa kiume napotezea ndio lengo la kuuliza.
 
Magufuli bora alete sheria ya umiliki wa sim za kufuta hizi aiseeee
 
Back
Top Bottom