Nasikia yale ma v8 yana pigwa mnada

yangoma

Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
72
Points
0

yangoma

Member
Joined Sep 1, 2011
72 0
Kwema wa jf nimesikia mtaani ila sina uhakika kuwa yale mashangingi ya vigogo yananadiwa je kama ni kweli si watauziana humohumo
nipeni ukweli
 

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
23,595
Points
2,000

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
23,595 2,000
umesikia habari hizi mtaa upi? tunazisubiri mitaa ya daily noise samahani, daily news!
 

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Points
1,500

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 1,500
Kwema wa jf nimesikia mtaani ila sina uhakika kuwa yale mashangingi ya vigogo yananadiwa je kama ni kweli si watauziana humohumo
nipeni ukweli
Join Date : 1st September 2011
Posts : 18
Rep Power : 0
Tuwafahaumu wageni na habari zao!
Akikomaa atafahamu chakuandika!
 

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,449
Points
2,000

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,449 2,000
huyu bwana sijui kama kapitia jukwaa la ukaribisho. isije kuwa napesquad kaja kutupotosha humu ili tusijadili habari za muhimu tujadili ujinga tukasahau ya igunga,kagoda,jk nk
 

Lutala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
846
Points
225

Lutala

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
846 225
Join Date : 1st September 2011
Posts : 18
Rep Power : 0
Tuwafahaumu wageni na habari zao!
Akikomaa atafahamu chakuandika!
yaani umekuja kuteletea majungu tu hapa/. Nenda kwanza kamalizie suala la mahakama ya kadhi
 

Forum statistics

Threads 1,364,064
Members 520,642
Posts 33,305,208
Top