Nasikia raha sana Man U akifungwa

Santos06

JF-Expert Member
Mar 11, 2019
1,249
2,000
Jamani ukiachana na ibada mpira nao unaweza kuwa kwenye rank ya kukusanya kundi kubwa la watu wenye mitazamo tofauti.

Mpira raha sana hasa pale unaposikia timu usioipenda imefungwa. Mimi ni shabiki wa liverpool... kwangu man U na Real madrid wakifungwa hua najisikia faraja sana

Wewe je unashabikia timu gani? Na timu gani hupendi ipate matokeo mazuri?
View attachment 1683800 View attachment 1683801 View attachment 1683802
 

Matanga

JF-Expert Member
Nov 13, 2019
1,634
2,000
jamani ukiachana na ibada mpira nao unaweza kua kwenye rank ya kukusana kundi kubwa la watu wenye mitazamo tofauti.

mpira raha sana hasa pale unaposikia timu usioipenda imefungwa.
mimi ni shabiki wa liverpool...kwangu man u na real madrid wakifungwa hua najisikia faraja sana

weww je unashabikia timu gani? na timu gani hupendi ipate matokeo mazuri?
View attachment 1683800 View attachment 1683801 View attachment 1683802
Wewe utakuwa muhitimu wa darasa la Saba 2020 si kwa uandishi huu aisee unaanza sentence Kwa herufi ndogo huweki koma wala vituo ama kweli Jf imevamiwa
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
179,837
2,000
Huyu ndo juzi alikua na hali hii
1611259329760.gif
GGMU

#juuyameza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom