Nipe namba zakeJamani wana JF msaada wenu maana nimeshindwa kumuacha mwanamke nimedumu naye kwa miaka mitatu hadi sasa lakini sio chaguo langu la kuoa. Sasa kila nikimuacha baadaye namuonea huruma anavyolia najikuta namrudia tena.
Msaada wenu jamani, nifanyaje katika hili
Sent using Jamii Forums mobile app
Zababu za kumuacha ni mm naona ndamsumbua kwavile maisha yangu ayaniruusu kua nae cz ni bint mstaarabu Sasa mm sipo kamaanavyo taka yeye niwe namuonea uluma sitaweza kutimiza ndoto zakeKushindwa kumuacha ni dalili kuwa wewe n dhaifu sana. ila tupe sababu za kumuacha zenye tija. Na mazuri yake bila kuficha
Mambo gani yanamfanya asiwe chaguo lako, ulipendezwa na nini mpaka ukawa nae kimahusiano?Jamani wana JF msaada wenu maana nimeshindwa kumuacha mwanamke nimedumu naye kwa miaka mitatu hadi sasa lakini sio chaguo langu la kuoa. Sasa kila nikimuacha baadaye namuonea huruma anavyolia najikuta namrudia tena.
Msaada wenu jamani, nifanyaje katika hili
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndiyo muache akatafute wakuendana naye, kumuaminisha kuwa unampenda unajipa laana isiyo na sababu,Daaah sasa hata kama mm moyowangu naona haupo kwake naona ndazidi kuumia2
Sent using Jamii Forums mobile app
Miaka 3 jamani ? Kama ni mtoto si angekuwa anaanza chekechea? Mmm haya maamuzi ni yako mkuuZababu za kumuacha ni mm naona ndamsumbua kwavile maisha yangu ayaniruusu kua nae cz ni bint mstaarabu Sasa mm sipo kamaanavyo taka yeye niwe namuonea uluma sitaweza kutimiza ndoto zake
Sent using Jamii Forums mobile app
MmhNdiyo muache akatafute wakuendana naye, kumuaminisha kuwa unampenda unajipa laana isiyo na sababu,
siku mimba hiyo naye anahamia kwako
Sent using Jamii Forums mobile app