Nashindwa kumuacha mwanamke niliyenaye

Nashindwa kumuacha mwanamke niliyenaye

Weka mkono kifuani jipige taratibu huku ukisema mm ni mshenzi wa tabia.

Acha ujinga usipotezee mtu muda unamuonea huruma ww ni mungu?
Hii hali inatokega jamani acheni masihata atii..alaaah..[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Jamani wana JF msaada wenu maana nimeshindwa kumuacha mwanamke nimedumu naye kwa miaka mitatu hadi sasa lakini sio chaguo langu la kuoa. Sasa kila nikimuacha baadaye namuonea huruma anavyolia najikuta namrudia tena.

Msaada wenu jamani, nifanyaje katika hili

Sent using Jamii Forums mobile app
Endelea kuwa naye baadaye utakuja ujute
 
Yani miaka yote 3 hukujua tu kama sio chaguo lako wejamaa ni kilaza kweli.
 
Why date her if you don't have plans with her??! Don't take dating as a hobby, kuna hobby mingimingi waweza fanya mfano swimming, watching movies etc, Don't take someone's heart for a hobby. May the wrath of Karma be with you.

Man of the hour.
 
Jamani wana JF msaada wenu maana nimeshindwa kumuacha mwanamke nimedumu naye kwa miaka mitatu hadi sasa lakini sio chaguo langu la kuoa. Sasa kila nikimuacha baadaye namuonea huruma anavyolia najikuta namrudia tena.

Msaada wenu jamani, nifanyaje katika hili

Sent using Jamii Forums mobile app
Bila picha au namba ya simu tutacomment vp

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani kama mleta uzi ulijiona umepinda basi wachangiaji wamenyongorota.

Mana umepata majibu konki. 😂😂😂😂😂
 
Kinachokufanya uone huruma sio kilio tu, bila shaka kuna mazuri aliyokutendea ukikumbuka yanaumiza sana unajihukumu, chagua moja kuamua kumuoa haraka au kumuacha haraka, ukikawia kumuacha hatalia tena kama unavyomuona sasa ila ujiandae kwa vurugu baina yenu watatu na huyo mwanamke pembeni lazima atachemsha then wanatawanyika wote utabakia king feki
Ni kwel mkuu,kuna watu wengine hawajui maana ya neno upendo hasa mapenzi ya dhati

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom