Sun is Sun
JF-Expert Member
- Mar 13, 2024
- 1,213
- 1,911
Ninaandika ujumbe huu kwa maumivu makubwa sana.
Inaonekana nitalazimika kukatisha masomo yangu kutokana na pesa za ada na matumizi kuishia kwenye mchezo wa AVIATOR.
Mwanzoni niliona kama ni njia rahisi ya kupata hela. Nilianza kwa bet ndogo ndogo, nikishinda mara chache nikajikuta naamini kwamba ninaweza kurejesha kila nilichopoteza.
Kadri siku zilivyokwenda, ndivyo nilivyozidi kuzama. Mwisho wa yote, hela iliyokuwa inategemewa kwa ajili ya elimu yangu imepotea.
Naandika hili sio kuomba huruma, bali iwe fundisho kwa vijana wengine. AVIATOR si mchezo wa kawaida kama wengi wanavyofikiria. Kwa namna nyingi ni aina ya utapeli unaocheza na akili na matumaini ya watu.
Wanakuonyesha ushindi mdogo ili uendelee kuweka hela nyingi zaidi, mwisho wake unapoteza kila kitu.
Kama wewe bado hujaingia kwenye hizi betting, tafadhali usianze. Na kama tayari umeanza, usisubiri mpaka upoteze kitu kikubwa kama elimu, biashara au mahusiano ndiyo uache.
Mwisho wa masomo umetimia.
Inaonekana nitalazimika kukatisha masomo yangu kutokana na pesa za ada na matumizi kuishia kwenye mchezo wa AVIATOR.
Mwanzoni niliona kama ni njia rahisi ya kupata hela. Nilianza kwa bet ndogo ndogo, nikishinda mara chache nikajikuta naamini kwamba ninaweza kurejesha kila nilichopoteza.
Kadri siku zilivyokwenda, ndivyo nilivyozidi kuzama. Mwisho wa yote, hela iliyokuwa inategemewa kwa ajili ya elimu yangu imepotea.
Naandika hili sio kuomba huruma, bali iwe fundisho kwa vijana wengine. AVIATOR si mchezo wa kawaida kama wengi wanavyofikiria. Kwa namna nyingi ni aina ya utapeli unaocheza na akili na matumaini ya watu.
Wanakuonyesha ushindi mdogo ili uendelee kuweka hela nyingi zaidi, mwisho wake unapoteza kila kitu.
Kama wewe bado hujaingia kwenye hizi betting, tafadhali usianze. Na kama tayari umeanza, usisubiri mpaka upoteze kitu kikubwa kama elimu, biashara au mahusiano ndiyo uache.
Mwisho wa masomo umetimia.