Nashindwa kuendelea na masomo kwa sababu ya Aviator

Nashindwa kuendelea na masomo kwa sababu ya Aviator

Addiction mbaya sana hii.
Kama hujui hii kitu usiijue kabisa, kwasababu once ukijua utaona kama wanaoenda kazini ni wajinga Sana,why waende kazini wakati Kuna njia rahisi hivi ya kupata hela.

Ukishafilisika ndio utajiona wewe ndio fala
 
Ninaandika ujumbe huu kwa maumivu makubwa sana.

Inaonekana nitalazimika kukatisha masomo yangu kutokana na pesa za ada na matumizi kuishia kwenye mchezo wa AVIATOR.

Mwanzoni niliona kama ni njia rahisi ya kupata hela. Nilianza kwa bet ndogo ndogo, nikishinda mara chache nikajikuta naamini kwamba ninaweza kurejesha kila nilichopoteza.

Kadri siku zilivyokwenda, ndivyo nilivyozidi kuzama. Mwisho wa yote, hela iliyokuwa inategemewa kwa ajili ya elimu yangu imepotea.

Naandika hili sio kuomba huruma, bali iwe fundisho kwa vijana wengine. AVIATOR si mchezo wa kawaida kama wengi wanavyofikiria. Kwa namna nyingi ni aina ya utapeli unaocheza na akili na matumaini ya watu.

Wanakuonyesha ushindi mdogo ili uendelee kuweka hela nyingi zaidi, mwisho wake unapoteza kila kitu.

Kama wewe bado hujaingia kwenye hizi betting, tafadhali usianze. Na kama tayari umeanza, usisubiri mpaka upoteze kitu kikubwa kama elimu, biashara au mahusiano ndiyo uache.

Mwisho wa masomo umetimia
 
Ninaandika ujumbe huu kwa maumivu makubwa sana.

Inaonekana nitalazimika kukatisha masomo yangu kutokana na pesa za ada na matumizi kuishia kwenye mchezo wa AVIATOR.

Mwanzoni niliona kama ni njia rahisi ya kupata hela. Nilianza kwa bet ndogo ndogo, nikishinda mara chache nikajikuta naamini kwamba ninaweza kurejesha kila nilichopoteza.

Kadri siku zilivyokwenda, ndivyo nilivyozidi kuzama. Mwisho wa yote, hela iliyokuwa inategemewa kwa ajili ya elimu yangu imepotea.

Naandika hili sio kuomba huruma, bali iwe fundisho kwa vijana wengine. AVIATOR si mchezo wa kawaida kama wengi wanavyofikiria. Kwa namna nyingi ni aina ya utapeli unaocheza na akili na matumaini ya watu.

Wanakuonyesha ushindi mdogo ili uendelee kuweka hela nyingi zaidi, mwisho wake unapoteza kila kitu.

Kama wewe bado hujaingia kwenye hizi betting, tafadhali usianze. Na kama tayari umeanza, usisubiri mpaka upoteze kitu kikubwa kama elimu, biashara au mahusiano ndiyo uache.

Mwisho wa masomo umetimia.
Pole sana mkuu maana ata mimi nimeshindwa kuacha huu mchezo ila sipo addicted kama wewe,
Huu mchezo umenipatia pesa ambazo nimenunua vitu iwe kumbukumbu.

Ndio maana tunaambiwa chezea pesa ambayo upo tayari kupoteza.
"Probably is fair" 🤣
 
Ninaandika ujumbe huu kwa maumivu makubwa sana.

Inaonekana nitalazimika kukatisha masomo yangu kutokana na pesa za ada na matumizi kuishia kwenye mchezo wa AVIATOR.

Mwanzoni niliona kama ni njia rahisi ya kupata hela. Nilianza kwa bet ndogo ndogo, nikishinda mara chache nikajikuta naamini kwamba ninaweza kurejesha kila nilichopoteza.

Kadri siku zilivyokwenda, ndivyo nilivyozidi kuzama. Mwisho wa yote, hela iliyokuwa inategemewa kwa ajili ya elimu yangu imepotea.

Naandika hili sio kuomba huruma, bali iwe fundisho kwa vijana wengine. AVIATOR si mchezo wa kawaida kama wengi wanavyofikiria. Kwa namna nyingi ni aina ya utapeli unaocheza na akili na matumaini ya watu.

Wanakuonyesha ushindi mdogo ili uendelee kuweka hela nyingi zaidi, mwisho wake unapoteza kila kitu.

Kama wewe bado hujaingia kwenye hizi betting, tafadhali usianze. Na kama tayari umeanza, usisubiri mpaka upoteze kitu kikubwa kama elimu, biashara au mahusiano ndiyo uache.

Mwisho wa masomo umetimia.
😂😂😂😂 Hata hivyo drop out ndio mnaofanikiwa
 
Back
Top Bottom