aise
JF-Expert Member
- May 16, 2018
- 8,431
- 23,593
Acha basi [emoji23]Kama alibishana na JF nzima kuanzia anapanda treni Kigoma mpaka alipofika Da'slam siku ya pili unadhani ni wa mchezo huyo?Ni kazee!
Acha basi [emoji23]Kama alibishana na JF nzima kuanzia anapanda treni Kigoma mpaka alipofika Da'slam siku ya pili unadhani ni wa mchezo huyo?Ni kazee!
Ahahahah kweli kazee!Kama alibishana na JF nzima kuanzia anapanda treni Kigoma mpaka alipofika Da'slam siku ya pili unadhani ni wa mchezo huyo?Ni kazee!
Uskonde.Nimeacha.Siyo kila saa tupo serious. Muda mwingine utani kidogo mkuu.Ila weye kiboko!Ulitufunga kamba unatokea Kigoma na treni!Acha basi [emoji23]
Kwakuwa jambo lako linaatokana na mambo ya kiimani hutafanikiwa, kwasababu mtu kuwa Sniper ni taaluma ktk taaluma za kijeshi, na wewe unamambo ya kinajimu yanakuongoza!! Nadhani misheni itakuwa imefeli kabla haijaanza!!Asalaam wakuu.
Kwa siku kadhaa nimekuwa nikiota nafanya mazoezi ya kijeshi,mara nyingine nipo nawinda porini huku nikiwa ndiyo mdungua wanyama.
Katika harakati za uwindaji tulikutana na nyoka mkubwa ambaye nilifanikiwa kukata kichwa kwa risasi.
Mara kadhaa naota nipo katika ofisi za kijasusi nikishauri ama kutekeleza baadhi ya mipango.
Naomba ushauri wenu,kama inanipasa kwenda sehemu kupata mafunzo hata kama ni private kwa faida yangu ama ya nchi pia.
Wataalam wa nyota na kutafsiri ndoto nawakaribisha pia..
Hii hali imepelekea kutamani kufanya hizo kazi.
Huko ndotoni ukimaliza kudungua, uote upo toilet itakua mwisho wa ndoto
Uskonde.Nimeacha.Siyo kila saa tupo serious. Muda mwingine utani kidogo mkuu.Ila weye kiboko!Ulitufunga kamba unatokea Kigoma na treni!
[emoji41]Sema unapenda kuuwa watu kihalali, in short you are a psychopath....wewe hatari kwa jamii...
ID yako ya zamani unaikumbuka?Mkuu wala sikuwafunga kamba, yote niliyosema ni ukweli mtupu. Ila wore hamuwezi kunielewa zizuri, nashukuru watu kadhaa walinisaidia na sasa nipo mzigoni [emoji119]
ID ya zamani? Hapana... Ni ipi hiyo?ID yako ya zamani unaikumbuka?