Napenda kuoa ila sipendi kufanya sherehe

Napenda kuoa ila sipendi kufanya sherehe

Ninapenda sana kufunga ndoa maana ni maagizo kutoka kwa Mungu baba ila sipendi kufanya sherehe naona gharama sana, sasa sijui itakuaje mchumba akitaka sherehe.
Afande usiogope gharama, zamani nilikuwa na mawazo kama yako ila rafiki yangu mmoja PADIRI alinikatalia.Unaweza kufanya sherehe ndogo tu.
 
Mwenyewe
Sipendagi hizo gharama.
Na Kama wanajamii watanichangia basi
Mibora niziweke kwenye shuguli zangu za life na sio sherehe
 
Mimi mwenyewe hichi kitu kinaniumiza sana akili.

Najua kwa mwanamke atakuona katili na ni vigumu kupata atakae kuelewa ukimwambia msifanye sherehe.
 
Mm nilishasema Nitafanya Multiple Choice, either ndoa au Mahali, Cha muhm hapo kinajieleza siwez nikajila bara na pwani. Mtu unafunga ndoa Haraf unaanza maisha kwa kulipa maden
 
fanya kitu moderate, kama mpenzi wako anakujua tayari na wewe unamjua kaeni chini mpange kajisherehe kenyewe kata waridhisha wote.
kama wote hampendi sherehe fungeni kimya kimya, kama mmoja anapenda mmoja hapendi fanyeni sherege ndogo tu ya kati mme maliza
 
Sio lazima ufanye sherehe kubwaaaa unafanya kitu kidogo tu kinaweza kikawa kizuri kushinda uzaniavyo
 
Sherehe sio lazima sana kwa usawa huu wa Awamu ya 5 ( Wapiga Deal wenzangu nadhani mmenielewa )
 
Ni vizuri ukajipanga kwanza kama unapenda sherehe ili usije ishi maisha ya tabu baada ya ndoa kwa kumaliza pesa zote kwenye sherehe ila kama hupendi funga ndoa tu inatosha utakua umetimiza lengo
 
Hii issue inasumbua sana hasa kwa wanawake wa dini ya kristu, ila kwa waislam ni simple sana hata mabinti wa kiislam niwaelewa hawanaga mbwembwe
 
Mimi nimesubiri sana kiasi ambacho nilifanya fanya kitchen party na send off, tukikutana ni kwenda tu kanisani.
Kama ule umri uliotaja kwenye moja ya threads zako ni kweli, huna budi kufanya hivyo...straight kwa baba mchungaji, mle kiapo muende honeymoon kutafuta mtoto[emoji12] (kidding)
 
Kwa wadada wa kizazi chetu hakika hutapata wa kuoa kwa njia hiyo. Ndoa ni sherehe, bila sherehe za ukumbini dada zetu hawahesabu kuwa wameolewa.
 
Kama ule umri uliotaja kwenye moja ya threads zako ni kweli, huna budi kufanya hivyo...straight kwa baba mchungaji, mle kiapo muende honeymoon kutafuta mtoto[emoji12] (kidding)
tunaenda kwa daktari kupata fertilization pills, tukiibua mzao wa kwanza ni quadruplets. uncle Elli 79 achague atakaemsimamia ubatizo.
 
tunaenda kwa daktari kupata fertilization pills, tukiibua mzao wa kwanza ni quadruplets. uncle Elli 79 achague atakaemsimamia ubatizo.
...I can't wait!! Ila quadruplets kwa zama hizi si itabidi muombe msaada wa serikali[emoji16] au umeshawekeza vya kutosha my Sky Eclat?
 
dawa ni kudunga tu ukiona mbishi mkuu sherehe baada ya production kuonekana wanawake wengi magharasha siku hizi wanatoa mimba sana unaoa unakuta halizai weka kitu kwanza ukiona matokeo beba

ushauri wa usingizini huo🙁🙁🙁🙁🙁🙁🙁🙁🙁
 
Niko kemwenye kipindi kigumu kama cha mtoa mada, ninakusudia kuoa mwaka huu ila sidhani kama nitakua na uwezo wa sherehe aisee!
 
Back
Top Bottom