Napenda kumiliki watoto wa Kihtusi

Magoya2000

JF-Expert Member
May 7, 2017
597
1,165
Habari wadau, katika pita pita zangu za matembezi, Kigali, Kampala na Mutukula. Nimekutana sana na hii jamii ya kihtusi na Wanyankole. Hizi jamii zinafanana.Yaani hii jamii kama ukizungumzia namba nane wanazo za ukweli tena wanaishi na namba nane zao hadi uzeeni. Kurusha maji mimi napenda sana yaani nayafurahia maji sana. Kuna mmoja anasumbua anataka kuja jiji la Makonda, naogopa wakwale maana mtoto akitua jiji tu ni shida. Binafsi naona kuna upendeleo hii jamii imeumbika sana. Yaani ni wateke wateke hawajakomaa kama Asha ngedere wetu. Hila jamaa yangu mmoja kadai hawafai kuwekwa ndani kisa akigundua umechepuka anaweza kukuua. Kama unawajua zaidi tushare maoni.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio kweli hawa viumbe Bukoba wamepungua sana wengi wamerudi Rwanda wamebaki Wilaya chache Karagwe na Misenyi asa Mutukula ila hao wànyankole ni kama wahaya tu kuanzia mila lugha kila kitu
 
Unaweza kumiliki vitu au bidhaa. Huwezi kumiliki mtu.
Zamani zile za biashara ya utumwa ilikuwepo sio zama hizi.
 
Habari wadau, katika pita pita zangu za matembezi, Kigali, Kampala na Mutukula. Nimekutana sana na hii jamii ya kihtusi na Wanyankole. Hizi jamii zinafanana.Yaani hii jamii kama ukizungumzia namba nane wanazo za ukweli tena wanaishi na namba nane zao hadi uzeeni. Kurusha maji mimi napenda sana yaani nayafurahia maji sana. Kuna mmoja anasumbua anataka kuja jiji la Makonda, naogopa wakwale maana mtoto akitua jiji tu ni shida. Binafsi naona kuna upendeleo hii jamii imeumbika sana. Yaani ni wateke wateke hawajakomaa kama Asha ngedere wetu. Hila jamaa yangu mmoja kadai hawafai kuwekwa ndani kisa akigundua umechepuka anaweza kukuua. Kama unawajua zaidi tushare maoni.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hawana jipya.Ni kama ulilvyo wewe n.a. jamii nyingine. Tafadhari :wana roho ngumu sana. Wanaweza kukuua kama anaua mdudu na asihisi chochote!
 
Back
Top Bottom