Napenda kula Ugali balaa!

Crimea

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
11,518
2,000
Wadau..

Kiukweli mpaka najihisi nina tatizo sasa maana kila ukifika mda wa kula hamna chakula kingine ninachowaza zaidi ya Ugali.

Imefika hatua nikila wali kwa siku moja tu, naanza kujihisi kama nmefululiza mwezi mzima.

Nikifikiria ndizi, viazi, wali, chipsi yani nakuwa sina hamu navyo kabisa mwisho wa siku najikuta naangukia kula ugali. Hapa nlipo nina wiki ya pili nakula Ugali tu usiku na mchana..

Dah..
 

tuusan

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
12,260
2,000
Wadau..

Kiukweli mpaka najihisi nina tatizo sasa maana kila ukifika mda wa kula hamna chakula kingine ninachowaza zaidi ya Ugali.

Imefika hatua nikila wali kwa siku moja tu, naanza kujihisi kama nmefululiza mwezi mzima.

Nikifikiria ndizi, viazi, wali, chipsi yani nakuwa sina hamu navyo kabisa mwisho wa siku najikuta naangukia kula ugali. Hapa nlipo nina wiki ya pili nakula Ugali tu usiku na mchana..

Dah..
Kwahyo ndio umeona na wewe uandae Uzi?
Jf imekuaje sikuhizi
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,287
2,000
Kwahiyo shida ipoipo wapi hapo?

Mimi mwenyewe napenda sana kula ugali maziwa mtindi na nyama choma.

Wadau..

Kiukweli mpaka najihisi nina tatizo sasa maana kila ukifika mda wa kula hamna chakula kingine ninachowaza zaidi ya Ugali.

Imefika hatua nikila wali kwa siku moja tu, naanza kujihisi kama nmefululiza mwezi mzima.

Nikifikiria ndizi, viazi, wali, chipsi yani nakuwa sina hamu navyo kabisa mwisho wa siku najikuta naangukia kula ugali. Hapa nlipo nina wiki ya pili nakula Ugali tu usiku na mchana..

Dah..
 

NAKEMBETWA

JF-Expert Member
Apr 20, 2012
3,523
2,000
Hili nalo la kuanzishia thread?

Yaani umekaaa ukafikira thread ya kuanzisha ukaona hii ndio uianzishe?

Mbona mie Ugali ndio chakula changu kikuu na hakuna la ajabu lolote hapo!
 

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Nov 10, 2016
2,968
2,000
Kwahyo ndio umeona na wewe uandae Uzi?
Jf imekuaje sikuhizi
Hili nalo la kuanzishia thread?

Yaani umekaaa ukafikira thread ya kuanzisha ukaona hii ndio uianzishe?

Mbona mie Ugali ndio chakula changu kikuu na hakuna la ajabu lolote hapo!

Hatuwezi tukawa sawa kifikra na kimawazo, Utofauti wetu ndio unaoifanya jamiiforums iwe tofauti.

Kuna akili za kila namna humu, 'werevu' wakiona wakiona thread haijawavutia wana -ignore na kuangalia thread zingine.


Au kwa sababu imeletwa na mtu asiye maarufu humu?

Thread hujaipenda unapita, yeye mwenyewe atajua kuwa alichokileta hakijapokelewa kwa 'shwange' kutokana na idadi ya wachangiaji.


Tujifunze kupuuzia vitu..
 

tuusan

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
12,260
2,000
Hatuwezi tukawa sawa kifikra na kimawazo, Utofauti wetu ndio unaoifanya jamiiforums iwe tofauti.

Kuna akili za kila namna humu, 'werevu' wakiona wakiona thread haijawavutia wana -ignore na kuangalia thread zingine.


Au kwa sababu imeletwa na mtu asiye maarufu humu?

Thread hujaipenda unapita, yeye mwenyewe atajua kuwa alichokileta hakijapokelewa kwa 'shwange' kutokana na idadi ya wachangiaji.


Tujifunze kupuuzia vitu..
Nibora nimwambie tu akimind akielewa sawa
 

APEFACE

JF-Expert Member
Oct 1, 2016
3,522
2,000
EE kitu ugali man.......mboga yoyote....ugali kama kawa....hao wa chips na novida hawawezi hii kitu......................
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom