kijani11
JF-Expert Member
- Jan 19, 2014
- 8,392
- 9,235
Kweli hawa wakinadada wana shidaWahurumieni wanawake mnataka kuwaingiza kwenye janga lingine tena kwa sasa wako bize na wowowoo tena lije la blue eyes
Kweli hawa wakinadada wana shidaWahurumieni wanawake mnataka kuwaingiza kwenye janga lingine tena kwa sasa wako bize na wowowoo tena lije la blue eyes
Kuna katoto nilikaona kana macho ya blue, yaani nilistuka. Ila nahisi ni kagonjwa maana kalinitisha.
Kuna katoto nilikaona kana macho ya blue, yaani nilistuka. Ila nahisi ni kagonjwa maana kalinitisha.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Kuna shosti mmoja wa rangi yangu alikuwa anapenda kweli brown eyes, basi akalazimisha kwa kuweka contact lenses za brown halafu contacts zenyewe alikuwa hajazizoea basi ni michozi tu, ikawa ni kulia bila majonzi kwa kwenda mbele.
Ka kiume alafu.Lazima katakuwa ka cute!, usikute ni maumbile tu lakini.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mateso bila chuki.
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Kwa sasa hoja yetu wanaume ni chura sasa cjui wewe umetokea WAP?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji387] [emoji386]Kwa sasa hoja yetu wanaume ni chura sasa cjui wewe umetokea WAP?
Wahurumieni wanawake mnataka kuwaingiza kwenye janga lingine tena kwa sasa wako bize na wowowoo tena lije la blue eyes[/QUOTEhahhaahhahahaha mkuuu usijal mkuu mwanamke kama mgahawa wew agiza chochote kile utapata kesho atakuta mtaa mzima una blue eyes
Huyu anataka kututoa kwenye mada.Kwa sasa hoja yetu wanaume ni chura sasa cjui wewe umetokea WAP?
Mbadala wa Sumbai bado nipo na ninaishi!Hee kumbe
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Kwa sasa hoja yetu wanaume ni chura sasa cjui wewe umetokea WAP?