Napenda girls with blue eyes

Napenda girls with blue eyes

Huyu anataka kututoa kwenye mada.

We mleta mada Kama umetumwa na wanawake flat screen kawambie msimamo ni ule ule tunaangalia mavyura tu
Mbinu yako tumeibaini warudishie hela zao waliokutuma
Safi sana msimamo wetu ni uleule hapo waombe poo!
 
Huyu anataka kututoa kwenye mada.

We mleta mada Kama umetumwa na wanawake flat screen kawambie msimamo ni ule ule tunaan
Wenye blue eyes wao hawana vyura?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Wenye blue eyes wao hawana vyura?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Simaanishi hawana vyura, ila point tunayosimamia ni uwepo wa chura then Kama muhusika atakua na blue eyes basi itakua ni sifa ya nyongeza.

Najua ulishaona matangazo ya ajira, utaona sifa degree in economics but mwenye Masters ya economics atapata upendeleo zaidi[emoji23]
 
Back
Top Bottom