Anataka kututoa kwenye mstari. Hovyo kabisa.Kwa sasa hoja yetu wanaume ni chura sasa cjui wewe umetokea WAP?
Kuna katoto nilikaona kana macho ya blue, yaani nilistuka. Ila nahisi ni kagonjwa maana kalinitisha.Itabidi uvuke mipaka mkuu, kwetu unaweza fikia wa brown eyes..
yah wapo kuna mdada mmoja anaishi ILALA amepanga na mumewe kwa mamaangu mdogo ana blue eyes ana mwanae wa kike miaka 5 naye ana blue eyes pia kachukua kwa mamaakeBongo wapo kweli!?
Ahahaha..Wahurumieni wanawake mnataka kuwaingiza kwenye janga lingine tena kwa sasa wako bize na wowowoo tena lije la blue eyes