Nape- tumesha shinda Arumeru | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape- tumesha shinda Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by TIQO, Mar 27, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Akiongea na Wapo radio jioni hii Nape anasema wamesha shinda Arumeru kwa kishindo kwani wana madiwani kata zote 17 kwa hiyo wameshinda kwa kishindo wanasubiri kutangazwa tu washindi.
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,935
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Mkumbusheni kampeni ziko Arumeru sio Dar. asisahau mtaji wa CUF ulivyoyeyuka kule Igunga.
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,790
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Atuambie maana ya uchaguzi! yeye kajuaje wameshinda,mi naomba cdm wajiandae kuwapeleka magamba mahakamani kwa sababu inaonekana wamesha panga matokeo kabla ya uchaguzi
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Labda wameshinda Arumeru ya Wapo Redio
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Anasema CHADEMA wanajifariji kushindwa na wamesha shindwa vibaya CCM imeshinda kwa kishindo
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nape anasema hivyo kwa sababu anajua fika kabisa CCM haiwezi kushinda na CCM piga ua galagaza ni lazima ichajachue sasa sijui kama watafanikiwa.
     
  7. w

    wa home JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wanajifariji mboe kashatagaza mkesha wa kulinda kura,
     
  8. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,079
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kweli hayo ni makalio, kwani kura zitapigwa na hao madiwani 17 basi?
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Madiwani wenyewe wapo ccm kimwili tu. Kiroho ni peopleeeeezzz!!!
     
  10. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndoto za mchana zinaruhusiwa
     
  11. O

    Original JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale wageni wa ccm toka Africa kusini wameleta kura ambazo zitaingizwa kinyemela huko arumeru.Chadema kaeni macho na muwe makini sana
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wapo redio,uhuru,mzalendo,sauti huru..... Gamba gumu!
     
  13. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Amesemaje huyu jamaa, maana ana mambo mengi kichwani.
     
  14. B

    Bwana Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kesheni lindeni kura mpaka asubuhi ila ushindi ni magamba. Bora mkalale tu msing'atwe na mbu. Someni alama za nyakazi.
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,206
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    Nape atafurahi sana CDM ikishinda, huenda ndiye anayevujisha siri za chama chake kumkomoa Laigwanan na mkwewe
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,160
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Majibu mepesi kwa masuala magumu ndio hulka ya watu wa CCM.
     
Loading...