Benjamini Netanyahu
JF-Expert Member
- Aug 7, 2014
- 102,675
- 126,930
Babu zetu wanasema yanayotokea leo ndiyo yalikuwa kwenye utawala wake, shetani akizeeka anageuka kuwa malaika.Hata mimi nashangaa watu Wana mquote wakati na yeye alikua na element za udikteta
Hakuna haja ya unafiki. No time for self-preservation. Tunataka watu kama Nape. wakikuvua uanachama na jimbo likabaki wazi utalichukua kiulaini kwa chama chochote utakachochagua. Wakitokea waty 4 tu kama Nape Magufuli ataanza kutafakari.Nape angekausha tu,anaweza kuvuliwa uanachama kabla ya saa 4 au hata kum-Saanane,Lissu aliwaambia mapemaaaaa
Nadhani ungeuliza"udhaifu upi"Mungu akubariki sana.contradiction, Serikali dhaifu itapatawa wapi ubabe? Msiwe mnaongea bila kufikiri.
Hata mie nimewaza, kama watamvua uanachama ili afe njaa wananchi tuungane achaguliwe kupita chama chochote atachopenda hata kama ni chama cha Mwl Kisandu. Hii ndio iwe zawadi yetu kwake kwa kukubali kuachia Uwaziri maana ukimgusa Bashite husalimiki.Hakuna haja ya unafiki. No time for self-preservation. Tunataka watu kama Nape. wakikuvua uanachama na jimbo likabaki wazi utalichukua kiulaini kwa chama chochote utakachochagua. Wakitokea waty 4 tu kama Nape Magufuli ataanza kutafakari.
Mwenye nchi?***** zake sisi ndio wenye nchi ataenda uhamishoni sasa iviNape kaa kimya ndugu yangu mshukuru Mungu utatumiwa majeshi usicheze na mwenye nchi
Tumeipenda wenyeweKutoka vita ya ufisadi hadi vita ya wanaompinga Daud.Sasa hakuna veti fake, hakuna ufisadi kilichobaki ni timua timua.Watanzania tujilaumu wenyewe, haiwezekani rais anapiga push-ups jukwaani halafu bado tukamchagua aongoze kidiplomasia.Mabadiliko yanahitajika maana historia mpya inaandikwa as we comment
Mimi naungana na wwNa mm nimehisi kitu kama hicho...mbona taarifa ya msigwa haijasema kuwa katenguliwa.
Ila haijasema pia kama kajiuzulu...au labda mkulu katoa maelekezo taarifa iandikweje. Duuu hii mikanganyiko ya awamu hii..Mungu tu atusaidie kwa kweli.
Halafu mbona signature ya msigwa huwa inakuwa tofauti tofauti,, au wakati mwingine anakuwa amesimamiwa na mkulu wakati akisaini kwa hyo anatetemeka.
Acha kumfundisha woga...die hard die better!!Nape usishindane na mwenye nchi bora ukae kimya
SURE! na nadhan ndo busara...Nape usishindane na mwenye nchi bora ukae kimya
Mwenye nchi?***** zake sisi ndio wenye nchi ataenda uhamishoni sasa ivi
Namshangaa anavyosema mwenye nchi. Aje amuone akitoka madarakani ndioatasema mwenye nchi.Mwenye nchi ? Nchi yetu sote hakuna mwenye hati miliki