Nape njoo utegue kitendawili cha kada mashuhuri Mohamed Raza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape njoo utegue kitendawili cha kada mashuhuri Mohamed Raza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ringo Edmund, Jun 8, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    akiongea katika kipindi cha asubuhi itv mbunge wa uzini na kada mashuhuri wa ccm mohamed raza ameongea mustakabali wa ccm na taifa kwa jumla lakini katika maongezi yake katuachia kitendawili ambacho kikiteguliwa kinaweza kuwa muharobaini wa ccm.
    Namnukuu;mkuu wa nchi na mwenyekiti wa chama unamteua mtu ambaye alipogombea ubunge hata kura kumi alipotoka hakupata na kwenye halmashauri kuu kutoka kwao hakuchaguliwa leo anapewa cheo kikubwa kwenye chama ili aunganishe chama?let us be serius.

    Ufisadi;watu wameiba pesa za uma kagoda inafahamika na hizo pesa zipo kwenye mtandao wa mabenk hazikuibiwa kwa vikapu na bado watu wanatembea mitaani.hapo alikuwa anachangia swali aliloulizwa kuhusu kauli yako ya kesi kuchukua muda mfupi.

    Naomba uje hapa ututegulie kitendawili.
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Napeeee
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Nimependa sana huyu Raza alivyokuwa akijenga hoja! Kuanzia muungano mpaka kwenye uchumi akipiga nyundo za utosi CCM! Nnape ni Juma KILAZA
     
  4. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 953
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Nape njoo bana utoke mapovu tukusikie.
     
  5. Van persie

    Van persie JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 869
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Tatizo nape anajua bado tupo miaka ya 1980, kizaz cha sasa kimebadilika, unapopanda kwenye majukwa ongea point sio kubwabwaja tu. Raza anapoint na cku zote huwa anakuwa mkweli. Iga wa2 kama hao. Nape hueleweki, unakurupuka mno.
     
  6. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,303
    Likes Received: 1,056
    Trophy Points: 280
    nilikuwa sijapata kumfaham vizuri huyu bwana..leo nimeijua rangi yake..hapendi kabisa ubabaishaji..anasema watu wameiba na wanafahamika lakini wanaachwa kwa sababu ya undugu, ukada na kujuana..anasema kuna tsunami kubwa zaidi inakuja huko mbele kama jamaa hawatajirekebisha..
     
  7. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,384
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ha haa wameanza kugeukana hii sasa safi.
     
  8. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    Huyo nae ni oil chafu kwenye gari lenye vipuri vipya. Nape peke yake ndio anajiona yeye ni oil safi iliyotolewa kwenye gari la ccj na kuwekwa kwenye gari chakavu la ccm.
     
  9. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 1,320
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    huwa hajibu maswali kama haya...na ikitokea amejibu utasikia "mbona CHADEMA ni wanaharakati.," amemaliza
     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siku hizi nape ana neno moja tu......cdm ni chama cha wanaharakati......hana jipya huyu gamba
     
  11. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Jamaa kichwa ila ccm huwa hawataki vichwa wanataka MATAILA kama LUSINDE,MAJI MAREFU,na vilaza wengine kama mkama na nape ndio waongoze chama,lakini ni advantage kwa chadema kwani nafasi ya kutumia upumbavu kujijenga
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Nnauye Jr, Jeykey, ritz, MAFILILI, Rejao msaada waungwana njooni tafadhali!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,293
    Likes Received: 1,654
    Trophy Points: 280
    nape kakosa kura ubungo,halmashauri hata kura 10 hakupata leo aunganishe chama,duu fadhila za baba yake moses nnauye
     
  14. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,763
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Tafadhali mpe Juma Kilaza heshima yake. Kama hukuwepo enzi zake au hukuwahi kusikia mchango wa nguli huyo katika kukuza muziki wa Tanzania basi uliza ufahamishwe. Ni bahati mbaya tu jina lake la mwisho ndio lishaharibiwa na vijana wa siku hizi. Lakini sio vyema kuwapa wababaishaji jina hilo.
     
  15. Van persie

    Van persie JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 869
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Nape anatetea ccm cos ndio chama kilicho mfanya aishi, maana bila magmba nape ataishi vp?. Chama cha familia hicho. Nitashangaa nape akisema ccm mbaya. Ndio iliyo mlea. Hivi mnavyodhan watoto wa nape watasema ccm mbaya?. Wakati wanaona v8 ikiwapeleka beach.
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,002
    Likes Received: 8,449
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa nime mkubali anajua sana kujenga hoja na kwenye ukweli ana kubali kabisa. Yani kamfunda nape hadharani kabisa. Jamaa ni jembe. Kweli raza bonge la bwana, yan kumbe nape ni oil chafu hivi.
     
  17. mgashi

    mgashi JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 298
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umejuaje? Hivi chama ukamkabizi nape masihala haya apambane na akina mnyika, lema, zitto, wenje, nk. Huu ni utni kabisa.
     
  18. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,117
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Nape Yuko Buse anaandaa mkutano wa Jangwani Kesho.Haji Goo! kukujibu
     
Loading...