Nape ni mti wenye matunda unaopigwa mawe

Greater thinker

JF-Expert Member
Sep 12, 2011
286
225
Mimi nina amin mtu anayekaa na kumkashfu au kumtukana bwana Nape Nnauye ni hana akili timamu..
Kwa sababu kat ya watu kumi wacompenda nape kwa sababu ni wawili tu na hakuna mwenye sababu za mcng hakuna hata mmoja,cjui ni wanafuata mkumbo au ni NAPE DISEASE ambao wanaugua na unaambukizwa kwa wale ma SHALLOWEST THINKER...kwako mtu mzima Nape endeleza harakat zako kwa kupinga ufisad achana nao hao wapuuz wanaoku2kana humu jf na fb..kaza buti mzaz i believe u'l become our PRESIDENT in ze later yearz
 

Kichuguu

Platinum Member
Oct 11, 2006
11,112
2,000
Unfortunately no. Nape alikuwa na well wishers wengi alipoingia kwenye siasa, na huenda ni kutokana na backaground yake. Hata hivyo alishindwa kujijengea jina kama mwanasiasa aneyepigania maslahi ya Taifa na kujiweka kuwa mwanasiasa anayepigania masalahi ya chama chake na yake binafsi. Angejifunza kuwa wanasiasa wote wanohesihimiwa popote pale duniani wamekuwa na sifa za utaifa ambazo ndizo zinazowafanya wang'are. Utendaji wa Nape umekuwa unalenga mambo mawili tu: CHADEMA na MAGAMBA, as if hayo ndiyo matatizo ya nchi hii. Alifikia kupandikiza majani kwenye uwanja wa ngege wa KIMATAIFA huko Sumbawanga na kudai hayo ni maendeleo yanayoletwa na CCM kulinganisha na CHADEMA! Mtazamo wake kwa maendeleo ya Tiafa hili ni mdogo sana, ila lengo lake ni kushindana na CHADEMA kama alivyotangza mwenyewe kutuma wawakilishi kwenye mitandao yote!
 

Kidzude

JF-Expert Member
Jul 14, 2011
4,429
2,000
The only thing which we are doing in Africa we are folling ouselves everyday we dont talk truth thats is what will make us behind. If we were scientist we would not even event food we cant. Tukitaka maendeleo tuzungumze ukweli sio just covering for for sake of our selfishness.
 

Kigogo

JF-Expert Member
Dec 14, 2007
20,530
2,000
utakuwa mti wa ma funza..lakini nape hawezi kuwa mti wa matunda hata mlimao hawezi kuwa
 

yutong

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
1,602
0
MHhhhhhh kama Nape ndo mnamuona mti wenye matunda ndani ya CCM basi uwezo wenu ndo umefikia kikomo, kwa ujumla CCM hamna jipya la kutuambia watanzania hata kidogo. Nyie mbona hata Makamba mlikuwa mnamuona bora lakni mkamtoa basi mgonjwa akifikia hatua za kufa husema maneno mengi sana poleni sana CCM maana zama zenu sasa zinafikia tamati.

Mpeni naye U- Dr. kama baba yake na riziki namba moja.
 

Albedo

JF-Expert Member
Feb 24, 2008
5,560
1,195
songa mbele Nape, vijana tuko nyuma yako.

Ha ha ha Nasikia Anampigia Magoti RA akasafishe jina lake Igunga ili baadaye aje tena JF kuwatambia CDM " Mlisema siendi Igunga Mbona Nimeenda" Ha ha ha RA 4 - Nape 0
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom