Walimdanganya saivi anaona bora angerudi kucheza taarabu kizimkaziAjabu ni kwamba raisi aliyechaguliwa kwa 98,% anawaogopa waliomchagua.
Unachaguliwa kwa kura zote hizo Kisha unaapishwa garage na kuogopa maandamano?
Ulichaguliwe na watu woote Kisha uwaogope how?
Na wanampigisha mishiti ya kufa mtu. Wewe nchi Gani watu wanatekwa bila serikali kufanya lolote??? Huko congo kwenyewe siyo hivyoWalimdanganya saivi anaona bora angerudi kucheza taarabu kizimkazi
akili hana bibi yule tamaa imepomza huku ICC inakaribia kusoma shitaka lake! Hata yeye kwa sasa hana la kufanya ni mateka vilevileNa wanampigisha mishiti ya kufa mtu. Wewe nchi Gani watu wanatekwa bila serikali kufanya lolote??? Huko congo kwenyewe siyo hivyo
TUHARIBIA (R ر/L ل)NIKIWAAMBIA WATU KUWA ...VIONGOZI MUSLIMU BROTHER SHIT NDIYO WANAO TUHALIBIA NCHI WANABISHA
Kumbe ni "r"TUHARIBIA (R ر/L ل)
Kweli kabisa waislam ndio wanao iharibu hii nchi kila awamu wanayo pewaNIKIWAAMBIA WATU KUWA ...VIONGOZI MUSLIMU BROTHER SHIT NDIYO WANAO TUHALIBIA NCHI WANABISHA
Hii siku naisubiri kwa hamu sanaaakili hana bibi yule tamaa imepomza huku ICC inakaribia kusoma shitaka lake! Hata yeye kwa sasa hana la kufanya ni mateka vilevile
Mkuu Kamu, Kamundu , the video is 15 min long na kuna sehemuu sauti inakata kata, please paraphrase ni wapi Nape amemtaja Nchimbi kuwa ni mpuuzi?.
Aliyewahi kumtaja Nchimbi ni yule aliyesema kuna Yuda, japo hakumtaja expressly, alimtaja impliedly na ni kweli ameshughulikiwa!, Nape kamtaja wapi?.
P
Asante, ubarikiweWatu ambao sio machawa tunamuelewa Nape