Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape na operesheni lipa deni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SWEEPER, Jul 19, 2012.

  1. SWEEPER

    SWEEPER JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nape amekamilisha operesheni lipa deni na kueleza kuwa haikukigawa chama kama baadhi ya watu wanavyodai. My concern: Hivi operesheni hii itakamilikaje wakati bado tunawadai?
     
  2. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,161
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    WEWE KWANI KUNA OPERATION LIPA DENI YA CCM?? ILIFANYIKA LINI NA PIA WAPI?? AU NAPE ANAISHINIKIZA SERIKALI YA CCM ILIPE DENI LA NJE??
    UYU DOGO MTATANISHI SANA, LEO KAJIINGIZA KATIKA AYO MASUALA INAKUWAJE AU NDO WAZIRI KIVULI WA FEDHA KWA UPANDE WA CCM?? AAH NIMECHEKA SANA, EBU MKUU DADAVUA ZAIDi
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,375
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Operation lipa deni!!!!!!! Kwi! Kwi! Kwi! Kwi! Teh teh Ngoja waje Huku kigoma watueleze ile ahadi ya kuibadilisha iwe Kama Dubai imefikia wapi
     
Loading...