Nape: CCM inaunga mkono juhudi za Rais Magufuli

Nape: CCM inaunga mkono juhudi za Rais Magufuli

ni nape pekee aliyekuwa mpingaji mkubwa ndani ya chama juu ya ufisadi na juu ya lowassa na hakumuogopa mtu yeyote yule,atabaki kuwa mpambanaji na chama kitaendelea kumwamini hivyo......ni hazina kwetu kama chama na taifa hata mkipinga mpingavyo,nape atabaki kuwa nape na wala matapishi kama mbowe,lissu,lema,msigwa watabaki wala matapishi tu
 
Km nape ndo kipimo cha uadilifu ndani ya CCM, chenge na tibaijuka ni watakatifu
 
my friend pombe sio muadilifu kihivyo,aliwezaje kushauri uuzaji nyumba,hebu amkamate na mnunuzi wa kivuko cha 8b na hakifanyi kazi,nyumba za chato hela katoa wapi,barabara deni trilion moja alokuwa waziri nani,yoote ccm ni swa na mapanya tu
ukizoeshwa kula Kuku wa kisasa, siku ukipewa wa kienyeji utamkataa na kuhisi sio mtamu.

Ebu tukumbushane maamuzi ya mawaziri katika kutekeleza matakwa ya kisera hufanywa kwa mamlaka yapi zaidi ya baraza la mawaziri? Hivi Waziri anamamlaka gani kikatiba kuamua na kusimamia uuzwaji wa nyumba za serikali bila repoti za kiutafiti kushauri hivyo?

Ikiwa repoti inaonyesha ukarabati wa nyumba hizo ni aghali kuliko kujenga mpya wazari unakataaje?

Kulikuwa na factor nyingi kwa wakati ule na Sema zoezi zima chini ya Mzee Zero liliamuliwa hivyo hata kama tathimini ya baadae ilionyesha matokeo hasi.

Impact ya unacho amini kama ni kutokuwa muadilifu JPM kinaweza kisiwe na madhara hata kidogo kwenye ukuzaji uchumi wa nchi.
 
Utadhani ccm na magufuli ni vitu viwili tofauti. Mimi nilidhani juhudi za magufuli ni mipango ya chama.
 
Sasa Tanzania, kwa Muda uu mfupi imedhihirika,
Kuna ccm,ukawa na magufuli. Taifa limeamua kwenda na magufuli
 
Nape ataisaidia sana CCM na ndo maana wana Ukawa huwa wanamtupia sana mishale lakini jamaa ni hazina. Nimemuona leo anaongea kwa hisia ya hari ya juu sana mpaka kapata na mzuka hivi
 
Utadhani ccm na magufuli ni vitu viwili tofauti. Mimi nilidhani juhudi za magufuli ni mipango ya chama.
Chama ni nini..majengo au watu, sera au katiba kama ndivyo magufuri anakuwa katika kundi lipi?

Ukipata jibu utaelewa JPM yupo wapi kiutenda!
 
Nape kanifurahisha sana kwa sasa jpm hana mpinzani kwani akiendelea hivi bila kubadilika kuna hatari wananchi kushinikiza kubadilisha katiba ili aendelee kutawala
Tusubiri tuone.

Ni lini ubongo wenu utafanya kazi sawasawa? Kuna sheria nyingi ni mbovu ktk Taifa hili raisi anaweza kufanya anavyotaka kutokana na sheria hizo mbovu. Suluhisho ni kubadili mfumo ili yeyote akiongoza afuate mfumo mzuri utakao wekwa lakini nyie kila siku hamuelewi. Na ndiyo maana Mkapa na Kikwete hata kama wametumia vibaya ofisi zao Magufuli hawezi kuwapeleka mahakamani. Jamani hebu muelewe hata huyo Magufuli akitumia vibaya ofisi mfumo mbovu unamlinda. Mbona nyie hamuelewi kila siku vipi mnamatatizo gani kwenye vichwa vyenu? Au hela za lumumba? Yaani hamuishi kujiaibisha humu. Hata raisi akiamua kuongoza nchi kwa maadili mazuri, lakini mfumo uliopo huwezi kumpeleka mahakamani kama akitumia vibaya ofisi yake. Lakini nyie hamuelewi. Ngoja niwaache inawezekana hizo ni pesa za lumumba zinawapa nguvu ndiyo maana hamuachi kuposti ujinga.
 
wewe ni mwanamke malaya,hebu fanya analysis ya uchaguzi as if lowasa aliyepata kura 6m....+ akiwa nje ya mipanya buku ccm ndiye alikuwa mpeperusha bendera ya hayo mapanya,unategemea kura 6m zingeongezeka ngapi kama sio zile 8.7m alizopata pombe na hivyo kupata jumla ya 15m nyoko zako

Kwa hiyo wapinzani wote pia wangempigia kura mgombea wa ccm (lowassa)?
 
Ni lini ubongo wenu utafanya kazi sawasawa? Kuna sheria nyingi ni mbovu ktk Taifa hili raisi anaweza kufanya anavyotaka kutokana na sheria hizo mbovu. Suluhisho ni kubadili mfumo ili yeyote akiongoza afuate mfumo mzuri utakao wekwa lakini nyie kila siku hamuelewi. Na ndiyo maana Mkapa na Kikwete hata kama wametumia vibaya ofisi zao Magufuli hawezi kuwapeleka mahakamani. Jamani hebu muelewe hata huyo Magufuli akitumia vibaya ofisi mfumo mbovu unamlinda. Mbona nyie hamuelewi kila siku vipi mnamatatizo gani kwenye vichwa vyenu? Au hela za lumumba? Yaani hamuishi kujiaibisha humu. Hata raisi akiamua kuongoza nchi kwa maadili mazuri, lakini mfumo uliopo huwezi kumpeleka mahakamani kama akitumia vibaya ofisi yake. Lakini nyie hamuelewi. Ngoja niwaache inawezekana hizo ni pesa za lumumba zinawapa nguvu ndiyo maana hamuachi kuposti ujinga.

Mkuu,,povu la nini? Kwani wewe rais wako si Lowassa?
 
Wasaalam

Nilihoji inakuwa vipi uongozi wa CCM kuwa kimya kwa kazi nzuri anazo tekeleza Rais wetu na timu yake ya ukamuaji majipu. Leo Azam TV Nape kama katibu Muenezi na MB amekata mzizi wa fitina

Nape ameweka wazi chama sasa kinaunga mkono juhudi za JPM na kusema JPM asiangalie nafasi, cheo wala hadhi ya mtu iwe yupo ndani ya chama ama serikalini.

Wote washughulikiwe Ili chama kipate afya zaidi JPM ameongeza afya ya chama.

Nimeipenda hii!

Mpeni Nape hongera kwa magoli ya mkono. Ana uhakika? Toka mwanzo huyo Magufuli hajajinadi kwa kutumia CCM. Uhai gani zaidi wa ule waliokuwa wakizunguka na Kinana wakifyatua matofali na kujenga nyumba? Lini atatumbua majipu ya wabungr walioingia bungeni kwa rushwa?
 
Tunaweza kufikia huko lakini kwa uadilifu alionao JPM anaweza asikubali maana hana tamaa ya madaraka zaidi ya kiu ya kuwahudumia wananchi wote hasa wanyonge. JPM kamua baba kamua tunajua hutumii ilizi kamua!

Anaweza asikubali kuongezewa mda lakini akiendelea hivi mpaka mwisho harafu akatae lazima tutaandamana .
 
Back
Top Bottom