Nape: CCM inaunga mkono juhudi za Rais Magufuli

Nape: CCM inaunga mkono juhudi za Rais Magufuli

1st AID

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2014
Posts
1,079
Reaction score
523
Wasaalam

Nilihoji inakuwa vipi uongozi wa CCM kuwa kimya kwa kazi nzuri anazo tekeleza Rais wetu na timu yake ya ukamuaji majipu. Leo Azam TV Nape kama katibu Muenezi na MB amekata mzizi wa fitina

Nape ameweka wazi chama sasa kinaunga mkono juhudi za JPM na kusema JPM asiangalie nafasi, cheo wala hadhi ya mtu iwe yupo ndani ya chama ama serikalini.

Wote washughulikiwe Ili chama kipate afya zaidi JPM ameongeza afya ya chama.

Nimeipenda hii!
 
Historia itamkumbuka Nape kama Mwiba wa chuma wenye ncha na sumu kali sana kwa mafisadi
 
Nape ndiye amesaidia chama kukwepa anguko la karne kama tu tungemsimamisha Lowassa agombee urais. Nape ndio shujaa wa karne.

Pia huu upuuzi wa watu kudhani eti CCM haiungi mkono jitihada za rais ni vyema wana CCM tukawapuuza wapinzani.
 
Nape kanifurahisha sana kwa sasa jpm hana mpinzani kwani akiendelea hivi bila kubadilika kuna hatari wananchi kushinikiza kubadilisha katiba ili aendelee kutawala
Tusubiri tuone.
 
Nape na makamba ndo think tank wa chama!ccm mbele ni giza kama wanawategemea hawa hawa vijana
 
nape ni hazina Kubwa Ccm! watu wanaweza wasi elewe lakn itakya hvyo! maneno yake kama "oil chafu" "makapi" na "mizingo" ndo ukawa wakamchukia! ni npambanaji na ana misimamo thabit juu ya ufisadi
 
nape ni hazina ya thamani ndani ya ccm sasa na kwa siku zijazo. amekabiliana na mafisadi uso kwa uso na ameibuka mshindi. namkubali sana nape, ni jembe.
 
Kweli CCM siku hiz haina watu, watu wangekuwa wakifa wanarudi Nyerere angeikana CCM
 
Nape kanifurahisha sana kwa sasa jpm hana mpinzani kwani akiendelea hivi bila kubadilika kuna hatari wananchi kushinikiza kubadilisha katiba ili aendelee kutawala
Tusubiri tuone.
Tunaweza kufikia huko lakini kwa uadilifu alionao JPM anaweza asikubali maana hana tamaa ya madaraka zaidi ya kiu ya kuwahudumia wananchi wote hasa wanyonge. JPM kamua baba kamua tunajua hutumii ilizi kamua!
 
Nape ndiye amesaidia chama kukwepa anguko la karne kama tu tungemsimamisha Lowassa agombee urais. Nape ndio shujaa wa karne.

Pia huu upuuzi wa watu kudhani eti CCM haiungi mkono jitihada za rais ni vyema wana CCM tukawapuuza wapinzani.

wewe ni mwanamke malaya,hebu fanya analysis ya uchaguzi as if lowasa aliyepata kura 6m....+ akiwa nje ya mipanya buku ccm ndiye alikuwa mpeperusha bendera ya hayo mapanya,unategemea kura 6m zingeongezeka ngapi kama sio zile 8.7m alizopata pombe na hivyo kupata jumla ya 15m nyoko zako
 
Wasaalam

Nilihoji inakuwa vipi uongozi wa CCM kuwa kimya kwa kazi nzuri anazo tekeleza Rais wetu na timu yake ya ukamuaji majipu. Leo Azam TV Nape kama katibu Muenezi na MB amekata mzizi wa fitina

Nape ameweka wazi chama sasa kinaunga mkono juhudi za JPM na kusema JPM asiangalie nafasi, cheo wala hadhi ya mtu iwe yupo ndani ya chama ama serikalini.

Wote washughulikiwe Ili chama kipate afya zaidi JPM ameongeza afya ya chama.

Nimeipenda hii!

Wengine tulihoji tangu tarehe 26 mwezi uliopita juu ya ukimya huu wa wana-CCM na baadhi ya member ambao ni pro-CCM walinijibu kuwa huu si wakati wa kusifiana wala kupongezana.Sasa leo waniambie hizo pongezi za kuzuga zimetoka chama gani?
 
nape ni hazina Kubwa Ccm! watu wanaweza wasi elewe lakn itakya hvyo! maneno yake kama "oil chafu" "makapi" na "mizingo" ndo ukawa wakamchukia! ni npambanaji na ana misimamo thabit juu ya ufisadi

Goli la mkono nk
 
Wasaalam

Nilihoji inakuwa vipi uongozi wa CCM kuwa kimya kwa kazi nzuri anazo tekeleza Rais wetu na timu yake ya ukamuaji majipu. Leo Azam TV Nape kama katibu Muenezi na MB amekata mzizi wa fitina

Nape ameweka wazi chama sasa kinaunga mkono juhudi za JPM na kusema JPM asiangalie nafasi, cheo wala hadhi ya mtu iwe yupo ndani ya chama ama serikalini.

Wote washughulikiwe Ili chama kipate afya zaidi JPM ameongeza afya ya chama.

Nimeipenda hii!

Kama vile la kinafiki hilo,na linatoka mdomoni!
JPM endelea kutumbua MAJIPU na waguse wanafiki wote ndani ya chama kama ulivyohaidi BABA! Watanzania tupo bega kwa bega na wewe!
 
Tunaweza kufikia huko lakini kwa uadilifu alionao JPM anaweza asikubali maana hana tamaa ya madaraka zaidi ya kiu ya kuwahudumia wananchi wote hasa wanyonge. JPM kamua baba kamua tunajua hutumii ilizi kamua!

my friend pombe sio muadilifu kihivyo,aliwezaje kushauri uuzaji nyumba,hebu amkamate na mnunuzi wa kivuko cha 8b na hakifanyi kazi,nyumba za chato hela katoa wapi,barabara deni trilion moja alokuwa waziri nani,yoote ccm ni swa na mapanya tu
 
Wengine tulihoji tangu tarehe 26 mwezi uliopita juu ya ukimya huu wa wana-CCM na baadhi ya member ambao ni pro-CCM walinijibu kuwa huu si wakati wa kusifiana wala kupongezana.Sasa leo waniambie hizo pongezi za kuzuga zimetoka chama gani?

Teh!!hawaamini kuwa ule wimbo wao unawatafuna!!
 
Back
Top Bottom