Nape atimiza umafia Mwanza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape atimiza umafia Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwakiluma, Feb 5, 2012.

  1. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...katika maadhimisho ya miaka 35 ya ccm huko mwanza Nape amesema wanachama 1847 wamejiunga na ccm baada ya kukimbia kwa baba yao wa kambo...Nape hajasema baba yao huyo wa kambo ni nani ila mipango yao ya kutengeneza kadi feki kibao za chadema na kugawa kwa hawa watu ili wadai kuzirudisha ilishajulikana...alichokifanya nape ni kutimiza umafia wa kuhadaa wananchi na kukihujumu chadema...kweli ccm ni chama pinzani mwanza leo nimejiridhisha..
     
  2. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,736
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nape Mhuni tu, na tukishika nchi tunakamata yeye na kundi lake wakajibu rasilimali za watanzania wamezipeleka wapi!
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,185
    Likes Received: 4,072
    Trophy Points: 280
    Nape mjanja sana anatumia style zile zile za makamba!!ubwabwa sana na leta malori toka vijijini wape 10,000 kila mtu cheza ngoma kama vile furahisha meza kuu,......ikija uchaguzi wale wote huwaoni!!
     
  4. samito

    samito JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watu wamefata burudan ya bure toka kwa sumalee, ndo mana waliondoka sumalee alipomaliza wakabak walioletwa na malori
     
  5. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,736
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nape eti alikuwa anajivunia eti CCM ina matawi yenye nguvu nje ya nchi! Wanatemea kupata urais wa nchi za nje mwaka 2015, maana hapa nchini hawatapata kitu!
     
  6. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...nape amejihangaisha sana huko mwanza...wametumia fedha nyingi ili kuhadaa wanachi waweze kuhudhuria sherehe hizo...
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Babab wa kambo???!!! Kwa hiyo CDM ndio kilioa mke wa CCM??
     
  8. L

    Liame Senior Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila siku najiuliza sipati jibu kuhusu utendaji wa okambo..hivi kumudhalilisha mtanzania masikini kwa kumsomba kutoka wilaya moja kwenda nyingine kwa usafiri wa lori na kumununua kwa kanga,kofia na fulana ya njano na kijani siyo uhaini?nadriki kukubaliana na wanazuoni kuwa CCM wanatumia mtaji wa ujinga wetu uliosababishwa na wao kuendelea kututawala....i am quity sure that CDM mtajifunza toka mwanza kuwa bado elimu kwa wakazi wa vijijini inaitajika sana na nawashauri ifanyike mapema mwezi kesho kwa nia ya kulikomboa taifa toka ktk hawa watawala...nilitegemea watu wa mwanza watatoka majumbani mwao wakiwa na mabango kuhusu mgomo wa madaktari,posho,maisha magumu,ufisadi na mengine mengi badala yake watu wamekubali kukata viuno kwa malipo ya kofia na jezi za kijani?kazi bado ipo..kufikia ukombozi wa kweli wa mtanzania still bado...anyway ongeleni CDM kwa kujaribu kwa baadhi ya maeneo kama mbeya ambapo a raia wa kawaida anaweza mkwesheni waziri kwa kukiuka sheria kwa kufuja mali ya nchi...Nape na rafiki zako mu wanafiki sana..MUNGU ATAWAHUKUMU KWA DHAMBI HII YA UDHALILISHAJI WA WATANZANIA..FOR SURE YOU WILL BE ANSWEREBLE SIKU CDM WAKISHIKA DOLA,OMBA UTOWEKE KATIKA DUNIA HII KABLA YA CDM KUTWAA HII NCHI
     
  9. p

    pomoni Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nilizungumza kipindi cha nyuma kuwa, elimu ya uraia inahitajika sana, kwa wananchi wa vijijini, ili watambue mchele na pumba ni upi.
     
  10. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hizi siasa za kurudisha kadi na kupewa kadi mpya hazina nafasi katika Tanzania ya leo. Ni siasa za watu wavivu wa kufikiri na walioshiwa mbinu na nyimbo katika siasa. Uhai wa CCM hautokanani na idadi ya wanachadema au CUF wanaorudisha kadi. Uhai wa CCM kama chama Tawala unatokana na kujenga uchumi imara wenye uwezo wa kutengeneza ajira kwa vijana wengi wasio na kazi.

    One of the biggest national security threat kwa watu makini wanaofikria beyond leo ni ukosefu wa ajira kwa vijana ambao kila siku watoto wana-turn into adults na hawana uhakika wa maisha yao ya leo wala kesho. Hawa ndiyo CCM iwahofie sana haijalishi kama wana kadi za CDM au za CCM. Ila kwa kuwa CCM hawaoni mbali zaidi ya uchaguzi wa 2015 basi wanaona kurubuni watu kujiunga na CCM ni ajira tosha kwao itakayowapatia kipato halali cha kuendesha maisha yao. CCM is destined to die sooner or later. Historia inasema hivyo wakubali wakatae, ukiisha kuwa party in power and life becomes very tough to your citizens muarobaini wako kama chama ni kukosa legitimacy na kuwekwa kando. Sasa uking'ang'ania maana yake unakaribisha maafa. Watu wanatakiwa kujaribu chama kingine wakiona hakuna mabadiliko wanatulia, ila kuwalazimisha maana yake ni kuwakatisha tamaa, na mtu aliyekata tamaa ni hatari zaidi maana hataona tofauti kati ya kuishi na kutoishi.

    Ningekuwa mwenye hofu sana kama ningekuwa ni kiongozi mwenye dhamana ya kuhakikisha uchumi unakua, lakini hawa viongozi wetu ndiyo kwanza wanaota nundu na kuweka miguu juu wakiula.
     
  11. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ukweli uko palepale hauchangnyiki na uongo
     
  12. M

    Mhutu Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Very well said;
    the hour is coming shorty!
     
  13. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ccm leo imefunika vibaya mwanza, ni ndremo na vifijo huku mtaani
     
  14. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukiwa CCM unaombea 2015 isifike haraka. Ukweli ni kuwa huwezi kupiga break siku zisiende!
    Welcome 2015 with joy!!
     
  15. m

    mbwagison Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuchunge sana majina tutoayo kwa watoto wetu, mfano Napelepe!
     
  16. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 798
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 60
    Hata hizo za kuchapwa Kenya pia hazikuwepo, ilikuwa ni maneno ya uongo tu, waliokuwepo ni watu 30 tu walioandaliwa, inawezekana kabisa hawakupata hata mwanaCDM mmoja halisi!
     
  17. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,514
    Likes Received: 2,606
    Trophy Points: 280
    Nimeona karibia woote waliochukua tukadi leo ni wanachama walewale wa siku zote ila leo waliamua kuja kufanya reharsal ya kuchukua kadi zao tena ambazo awali walizikusanya!
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Nape anaishi kwakutegemea fitna , majungu , umbeya na udhaifu wa mwenyekiti wa ccm
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Ndio maana ni vigumu kuitofautisha CCM, CUF na UISLAM
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    watanzania wanaowachagua viongozi kwa kurubuniwa kwa ubwabwa, buku buku na kanga ni MALOFA......source: jk. Hakika wewe ni LOFA.
     
Loading...