Nape anatumia mkorogo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape anatumia mkorogo?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by BONGOLALA, Oct 4, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,486
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    nimemuona kwenye tv kawa mweupe kama zeruzeru!jee ni ofisi imempendezesha au kiyoyozi cha landcruiser v8?
     
  2. M

    Museven JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    umeshayamaliza, mkorogo bhana!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,087
    Trophy Points: 280
    this is way low for jf standards...
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Vyote vimempendezesha.
     
  5. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 647
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Mambo ya sijui inaitwa scrub kwenye hizi barber shops za siku hizi
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    hela za kampeni
     
  7. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona kitamboooooo!! Ulikuwa hujui?
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    humuoni alivyofutuka kama kifutu majasho yetu hayo..
     
  9. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hizi zote dalili za ushoga tu. Haiwezekani kwa hali ya kawaida mtoto wa kiume upake calorite, uvae cheni na kikuku, nape unatuaibisha mtu mzima, sio kihivyo banaa! Noma hiyo.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,060
    Trophy Points: 280
    unaufahamu wimbo Solo Thang mtoto sio riziki
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    is up to him......................huh
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    Personal attack! Kusahau Mafunzo ya Dini Zetu Ni Mbaya Sana kwa Wale Viongozi Shetani Huchukua Sehemu Yake...

    Nimeamini Shetani ana deal na Wenye nafasi Nyeti ili wavune wengi Ngamia kupenya kwenye Tundu la Sindano! mngh!
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Great thinkers discuss issues and not personalities!! Msilitie najisi janvi kama hamuwezi kukunja miguu janvini nendeni mkakalie viti vya mbao!!
     
  14. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inategemea anaejadiliwa ni nani, na ana nafasi gani kwenye jamii.
    Unataka kusema padre akivaa sketi asijadiliwe kwa kuwa ni personal attack? Vaa wewe chupi ya dadako, then tembea mtaani kama utaona thread yako hapa jf!
     
  15. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hahahahaha! Nimeipenda! Then si unajua nepi bado anakaa kwa babamkwe? Wht a shame!
     
  16. Also me

    Also me Member

    #16
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dah!... kwa mwonekano wa kamjamaa ckatai, coz ukimchek vzuri Nape na Maxaburi yake usoni hayatofautiani xaaana na maxaburi ya Mwimbaj wa bend ya FM ACADEMIA... Nyosh-el-saaadat!.... tofaut ni matokeo 2 ya maxaburi yao... mmoja +ve na mwingine -ve...
     
  17. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahahah..Umeua bendi mkuu! Hah
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,925
    Likes Received: 1,931
    Trophy Points: 280
    ngoja nichunguze kwanza.
     
  19. c

    c..rella Brains Member

    #19
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asenti
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,121
    Likes Received: 3,975
    Trophy Points: 280
    walimlundika poda nyingi kawa kama amepaka majivu.
     
Loading...