Nape anatumia mkorogo?


BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,633
Likes
3,798
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,633 3,798 280
nimemuona kwenye tv kawa mweupe kama zeruzeru!jee ni ofisi imempendezesha au kiyoyozi cha landcruiser v8?
 
M

Museven

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2011
Messages
400
Likes
18
Points
35
Age
48
M

Museven

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2011
400 18 35
umeshayamaliza, mkorogo bhana!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
this is way low for jf standards...
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Vyote vimempendezesha.
 
Clarity

Clarity

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2010
Messages
1,018
Likes
550
Points
280
Clarity

Clarity

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2010
1,018 550 280
Mambo ya sijui inaitwa scrub kwenye hizi barber shops za siku hizi
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
humuoni alivyofutuka kama kifutu majasho yetu hayo..
 
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,266
Likes
10
Points
135
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,266 10 135
Hizi zote dalili za ushoga tu. Haiwezekani kwa hali ya kawaida mtoto wa kiume upake calorite, uvae cheni na kikuku, nape unatuaibisha mtu mzima, sio kihivyo banaa! Noma hiyo.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
unaufahamu wimbo Solo Thang mtoto sio riziki
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
is up to him......................huh
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
93
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 93 0
Personal attack! Kusahau Mafunzo ya Dini Zetu Ni Mbaya Sana kwa Wale Viongozi Shetani Huchukua Sehemu Yake...

Nimeamini Shetani ana deal na Wenye nafasi Nyeti ili wavune wengi Ngamia kupenya kwenye Tundu la Sindano! mngh!
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
730
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 730 280
Great thinkers discuss issues and not personalities!! Msilitie najisi janvi kama hamuwezi kukunja miguu janvini nendeni mkakalie viti vya mbao!!
 
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,266
Likes
10
Points
135
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,266 10 135
Great thinkers discuss issues and not personalities!! Msilitie najisi janvi kama hamuwezi kukunja miguu janvini nendeni mkakalie viti vya mbao!!
Inategemea anaejadiliwa ni nani, na ana nafasi gani kwenye jamii.
Unataka kusema padre akivaa sketi asijadiliwe kwa kuwa ni personal attack? Vaa wewe chupi ya dadako, then tembea mtaani kama utaona thread yako hapa jf!
 
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
319
Likes
25
Points
45
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
319 25 45
Inategemea anaejadiliwa ni nani, na ana nafasi gani kwenye jamii.
Unataka kusema padre akivaa sketi asijadiliwe kwa kuwa ni personal attack? Vaa wewe chupi ya dadako, then tembea mtaani kama utaona thread yako hapa jf!
Hahahahaha! Nimeipenda! Then si unajua nepi bado anakaa kwa babamkwe? Wht a shame!
 
Also me

Also me

Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
67
Likes
0
Points
13
Also me

Also me

Member
Joined Aug 17, 2011
67 0 13
dah!... kwa mwonekano wa kamjamaa ckatai, coz ukimchek vzuri Nape na Maxaburi yake usoni hayatofautiani xaaana na maxaburi ya Mwimbaj wa bend ya FM ACADEMIA... Nyosh-el-saaadat!.... tofaut ni matokeo 2 ya maxaburi yao... mmoja +ve na mwingine -ve...
 
G

gracious86

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
433
Likes
2
Points
35
Age
32
G

gracious86

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
433 2 35
Inategemea anaejadiliwa ni nani, na ana nafasi gani kwenye jamii.
Unataka kusema padre akivaa sketi asijadiliwe kwa kuwa ni personal attack? Vaa wewe chupi ya dadako, then tembea mtaani kama utaona thread yako hapa jf!
hahahahah..Umeua bendi mkuu! Hah
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,380
Likes
2,697
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,380 2,697 280
ngoja nichunguze kwanza.
 
C

c..rella Brains

Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
C

c..rella Brains

Member
Joined Oct 3, 2011
66 0 0
Inategemea anaejadiliwa ni nani, na ana nafasi gani kwenye jamii.
Unataka kusema padre akivaa sketi asijadiliwe kwa kuwa ni personal attack? Vaa wewe chupi ya dadako, then tembea mtaani kama utaona thread yako hapa jf!
asenti
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,348
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,348 7,382 280
walimlundika poda nyingi kawa kama amepaka majivu.
 

Forum statistics

Threads 1,214,712
Members 462,830
Posts 28,520,761