jjs2017
JF-Expert Member
- May 25, 2019
- 2,027
- 4,316
Habari za asubuhi ndugu zangu...
Katika harakati zangu nataka kuoa ila mwanamke wa kuoa sipati kabisa pia napenda sana niwe na familia ila mama mtoto ndie awe mke na awe mama kweli kweli maana sitaki kabisa wanangu waishi katika mfumo wa malezi ya mzazi mmoja au walio achana
mademu napata wakutosha na nyapu za kutuliza maomivu ya kukosa mke napata tuu kirahisi , kweli mademu wote naopata hawana hata sifa ya kuwa mke au angalau hata mama mtoto. Imefika mahali nasema sometime kama hali ni hii bora nikubali kukosa mke ila watoto wapate mama bora kwa kweli na dhani wa Baba wameelewa hapa kwenye kukosa mke ila watoto wapate mama bora.
Kiukweli hii hali inatisha sana mpaka nahisi labda ni mkosi japo nimepiga maombi naona sasa yanagonga mwamba nataka nigairi kila kitu niishi kama kivuli au upepo na niwe mbinafsi sana na kujijali mwenyewe na swala la kuoa ni gairi ila moyo na nafsi havitaki kusikilizana napo taka kugairi huu mpango.
Nimefikiria niangalie mwanamke mwenye afadhali ni mwombe anibebe mimba hata kwa kumlipa ila nikiwaza mwanangu atakua mbali na mimi au mimi kua mbali na mwanangu, au wakati mwingine mtoto kuwa mbali na mama yake naona kabisa sitomtendea mtoto haki yake na moyo unakataa japo mwili unaforce nifanye hivyo..
Ndugu zangu. Nishaurini nifanyaje wakuu
Umri wangu ni ule ule 31+ wakuu
Katika harakati zangu nataka kuoa ila mwanamke wa kuoa sipati kabisa pia napenda sana niwe na familia ila mama mtoto ndie awe mke na awe mama kweli kweli maana sitaki kabisa wanangu waishi katika mfumo wa malezi ya mzazi mmoja au walio achana
mademu napata wakutosha na nyapu za kutuliza maomivu ya kukosa mke napata tuu kirahisi , kweli mademu wote naopata hawana hata sifa ya kuwa mke au angalau hata mama mtoto. Imefika mahali nasema sometime kama hali ni hii bora nikubali kukosa mke ila watoto wapate mama bora kwa kweli na dhani wa Baba wameelewa hapa kwenye kukosa mke ila watoto wapate mama bora.
Kiukweli hii hali inatisha sana mpaka nahisi labda ni mkosi japo nimepiga maombi naona sasa yanagonga mwamba nataka nigairi kila kitu niishi kama kivuli au upepo na niwe mbinafsi sana na kujijali mwenyewe na swala la kuoa ni gairi ila moyo na nafsi havitaki kusikilizana napo taka kugairi huu mpango.
Nimefikiria niangalie mwanamke mwenye afadhali ni mwombe anibebe mimba hata kwa kumlipa ila nikiwaza mwanangu atakua mbali na mimi au mimi kua mbali na mwanangu, au wakati mwingine mtoto kuwa mbali na mama yake naona kabisa sitomtendea mtoto haki yake na moyo unakataa japo mwili unaforce nifanye hivyo..
Ndugu zangu. Nishaurini nifanyaje wakuu
Umri wangu ni ule ule 31+ wakuu