Napata huo ujumbe kila ninapowasha pc yangu


Mr Penal Code

Mr Penal Code

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
780
Likes
120
Points
60
Mr Penal Code

Mr Penal Code

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
780 120 60
Habarini wadau naombeni msaada wenu wa kitaalamu kama kichwa cha habari kinavyosema napata huo ujumbe kila ninapowasha pc yangu kwamba leseni yangu ya kutumia windows inaisha mda siyo mrefu lakini nikienda kwenye setting nakuta Windows is activated na nilifanikiwa ku activate. naombeni msada wadau jinsi ya kutoa hii error nimeambatanisha na picha. Asanteni
img_20181012_104253_792-jpeg.895379
img_20181012_104536_890-jpeg.895387
 
Mr Penal Code

Mr Penal Code

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
780
Likes
120
Points
60
Mr Penal Code

Mr Penal Code

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
780 120 60
Unaweza ukawa umei-activate kwa miezi sita ambayo inakaribia kuisha ndio maana unapata warning ya kukupa taarifa.
Naweza kutumia App ipi inayoweza ku activate daima au nafanyaje ili niepukane na hii khali
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
82,968
Likes
741,140
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
82,968 741,140 280
Nenda kwa waliokuuzia watakusaidia au kwa mtaalam wa ICT ili aanze kui stall hiyo window upya, ni hamna jinsi walahi
Pole sana, ilimtokea jamaa mmoja ikabidi airudishe kwa waliomuuzia, wakamsaidia!
 
Mr Penal Code

Mr Penal Code

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
780
Likes
120
Points
60
Mr Penal Code

Mr Penal Code

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
780 120 60
Ipeleke kwa wataalam usijaribu kufanya mwenyewe, hio window haikupatikana kihalali!
Ume update vitu vingi mpaka ikawafikia wenyewe!
Ni kweli haikupatikana kihalali japokuwa nilitumia mwanzo KMS ku activate
 
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,252
Likes
560
Points
280
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,252 560 280
Habarini wadau naombeni msaada wenu wa kitaalamu kama kichwa cha habari kinavyosema napata huo ujumbe kila ninapowasha pc yangu kwamba leseni yangu ya kutumia windows inaisha mda siyo mrefu lakini nikienda kwenye setting nakuta Windows is activated na nilifanikiwa ku activate. naombeni msada wadau jinsi ya kutoa hii error nimeambatanisha na picha. Asanteni View attachment 895379 View attachment 895387
download hapa: Re-LoaderByR@1n.exe (1.33MB) - SendSpace.com
 

Forum statistics

Threads 1,214,434
Members 462,703
Posts 28,512,079