Napata changamoto ya kumsahau Ex wangu, nifanyeje?

Napata changamoto ya kumsahau Ex wangu, nifanyeje?

No Election! Na wewe nipe ushauri sasa

Kwanza nikwambie tu mimi nimekumbwa na the same problem, dem nimedate nae kwa myaka saba.

Sasa nimekuja kumkqmqta na madudu ambayo nikisema niyaseme ntapqndwa na hasira upya tena.

Nimefeli kumwacha dem sabab after all ni mnyenyekevu aso na kiwango cha mwisho nilichowah kukiona.

Kaniomba msamaha kwa kila namna hata kapitiliza kuwa ikibidi basi nije hata nioe mwanamke tofaut and na yeye nisimwache .

Huwa sijawah kumwonga sabab kwao wana mtonyo kupita koas ikilinganishwa na mimi, yani mimi hata nyumba ya kutosha kulala wanafamilia wote comfortably home kwa wazee haipo ila wao wana hotel na lodge na vi vitu vingine vingi katikati ya jiji flan kato ya haya yaliopo TZ.

KIUKWELI SIO UZURI WAKE, WALA PESA, WALA CHOCHOTE KINACHONIFANYA NIFELI KUMWACHA BALI NI UPENDO.

sipo tayari kumpenda mtu tofaut na pia Sina imani kama nweza Pata mtu ambae tutarandana kwa mawazo kama yeye au kukaribia na yeye.

So hapa mze, nipo dilemma since December mwaka Jana, tunachat tu kama washkaji, siku nikiqmkq vibaya naibua kesi upya ila dogo ndo ivp siku zote yupo mnyenyekevu so mpaka nashindwa kuendeleza ugomvi napoa.

Mwezi April mzima nilimpiga kushoto, Yan akinitafutq kwa. Njia ya kawaida namzingua nilimwambiq awe ananichek tsap tu. ... kwamba nikiwa na mda ndo ntamjib. Na akiona sjajib text hata siku ngap atulie tu.

Dogo aleinda na biti kama nnavyotaka, ila At last mimi binafsi nadiriki kusema dogo nampenda and ivo hata nikienda kwa mwingine itakua Bure tu.


So back to you now,
uliacha mbachao kwa msalq upitao thats wh husahau mpaka Sasa.
It's like upoteze 50,000 uloitqqbikia kwa Jasho ili umpe Baba mwenye nyumba au usolve kesi flan kubwa sana, huta kaa uisahau . Sio kwasabab ya ukubwa wake bali kutokana na jasho ulovuja kuipata and Marengo ulokua nayo.

#vumilia kwa sasa mpaka utapoweza ku move on ila itabakia ukweli kuwa huyo dem alikua wa kwako((MKEO)) and whatsoever the reason you break up with her for <<IT WAS NOT THAT MUCH STRONG>>

So, haikupaswa muachane as safari yenu haikuwa imefika mwisho. ....

<JIPE MOYO NI KOVU HILO MJOMBA>

nb: sorry kwa mwandiko sijaedit.
 
God's design was one man one woman for a life time.

The Lord meant for the man and woman to be attached and committed, a reflection of our relationship with the Lord.

With the fall, and the Lord detaching himself from his creation, the natural systems the Lord created were disturbed, so the Lord allowed for Polygamy,

except for Church Elders who are to set an example for the church, hence they're required to live according to the original plan, one man one woman. Also they'll have more time for the Lord that way.

All other varieties of relationships:
polyandry (one wife many husbands),
same sex marriages,
open marriages (husband and wife free to sleep with other people),
boyfriends&girlfriends, prostitution (no commitment)
etc...,
are further deviations from the Lord's standard and are forbidden.

Back to you OP, If you slept with that woman and she hasn't slept with anyone else after you, she's your wife, go take her.
 
Nilianza na kuchoma moto albamu yetu ya harusi ya picha 500.
Nikachoma moto nguo zoote alizoninunulia
Nikafuta picha zoote kwenye simu za toka 2010
Nikaacha nyumba na kuhama kabisa Dar.
Nilipofika mkoa, nikajipa likizo ya muda mrefu.
mkoani pia sikukaa mjini, nikaenda pembezoni kabisa mwa mji mzee wangu ana mji huko mashambani sana ila kuna umeme na maji.
HUko pembezoni sikutaka kukaa tu iddle, nikafungua mradi wa nguruwe na ufugaji wa kuku chotara , wako kama 500 sasa hivi.
Sasa hivi viumbe vinahitaji ufuatiliaji wa kila siku, so kila siku toka asubuh niko busy.
Mbali na hapo, nikanunua vifaa vya mazoezi bush hapo hapo, nika establish ka local gym, hapo nakula nondo tu alfajiri na jioni.
USiku na sit for my computer works ku serve clients wangu wachache.

Maisha ni completelly different, sio tu nimemsahau, nimetengeneza utaratibu mpya kabisaa ambao hauhusiani hata kidogo na maisha ya zaman katika namna ambayo kumsahau wala sikutumia nguvu. Ikawa ni by default tu, utaratibu ukanitoa kwenye mfumo wa zaman nikajaa kwenye mfumo mpyaa
AM DOING GREAT
Mkuu kesi yenu ya mahakamani iliishaje?
 
Mkuu kesi yenu ya mahakamani iliishaje?
Ilishaisha. Hukumu ilitoka. Talaka imetoka.
Ni yeye tu sasa anasua sua kuiandikia baria mahakama kukazia hukumu ili mnada wa mali ufanyike kisha mgao. Hapo naona kama amejishikilia sasa sijui tatizo ni nini??
 
Ili uweze kumsahau kirahisi inabidi ufanye vitu vyote kinyume, yaan kama ulikuwa mlikuwa mnapenda kwenda sehemu ambayo Hadi sasa unaenda basi acha kwenda, acha kuangalia picha mlizopiga pamoja ikiwezekana zichome, badirisha playlist yako yaan nenda kinyume na vyote mlivyokuwa mnafanya pamoja, na Cha mwisho kabisa jaribu kufikilia mapungufu yake na yote maovu aliyokufanyia then move on
 
Wakuu!

Naomba ushauri wenu kwa hili jambo linalonisumbua kwa miaka kadhaa.

Ni zaidi ya miaka miwili sasa toka niachane na ex wangu, lakini bado namkumbuka sana. Kuna nyakati napitia picha zetu, nasikiliza nyimbo tulizozipenda, au kuna wakati napita sehemu tulizowahi kwenda pamoja, najikuta naingia kwenye hisia na mawazo mazito.

Nimejaribu kuendelea na maisha nje ya ex wangu, nimekuwa busy na kazi, nimejipa muda, hata kujaribu mahusiano mapya lakini bado kuna pengo fulani. Si kwamba nataka turudiane, ila sijui kwa nini bado haijaondoka kichwani na moyoni.

Mliwezaje au kuna mbinu yoyote mlitumia hadi mkawa huru kweli?
Au kuna hatua za kiakili/kiroho mtu anatakiwa kuchukua?

Naomba ushauri wa maana, si utani. Mental health ni kitu halisi.

Asanteni sana.
Jitahid umrudie haraka iwezeanavyo. Hii itasaidia kumpa nafasi ya kukupa pigo takatifu ambalo hutatamani hata kusikia harufu yake jambo ambalo litakusaidia kumsahau kabisa katik maisha yako
 
Wakuu!

Naomba ushauri wenu kwa hili jambo linalonisumbua kwa miaka kadhaa.

Ni zaidi ya miaka miwili sasa toka niachane na ex wangu, lakini bado namkumbuka sana. Kuna nyakati napitia picha zetu, nasikiliza nyimbo tulizozipenda, au kuna wakati napita sehemu tulizowahi kwenda pamoja, najikuta naingia kwenye hisia na mawazo mazito.

Nimejaribu kuendelea na maisha nje ya ex wangu, nimekuwa busy na kazi, nimejipa muda, hata kujaribu mahusiano mapya lakini bado kuna pengo fulani. Si kwamba nataka turudiane, ila sijui kwa nini bado haijaondoka kichwani na moyoni.

Mliwezaje au kuna mbinu yoyote mlitumia hadi mkawa huru kweli?
Au kuna hatua za kiakili/kiroho mtu anatakiwa kuchukua?

Naomba ushauri wa maana, si utani. Mental health ni kitu halisi.

Asanteni sana.
Hakuna mbinu zaidi ya muda... At least itakuchukua si chini ya miezi 18
 
Wakuu!

Naomba ushauri wenu kwa hili jambo linalonisumbua kwa miaka kadhaa.

Ni zaidi ya miaka miwili sasa toka niachane na ex wangu, lakini bado namkumbuka sana. Kuna nyakati napitia picha zetu, nasikiliza nyimbo tulizozipenda, au kuna wakati napita sehemu tulizowahi kwenda pamoja, najikuta naingia kwenye hisia na mawazo mazito.

Nimejaribu kuendelea na maisha nje ya ex wangu, nimekuwa busy na kazi, nimejipa muda, hata kujaribu mahusiano mapya lakini bado kuna pengo fulani. Si kwamba nataka turudiane, ila sijui kwa nini bado haijaondoka kichwani na moyoni.

Mliwezaje au kuna mbinu yoyote mlitumia hadi mkawa huru kweli?
Au kuna hatua za kiakili/kiroho mtu anatakiwa kuchukua?

Naomba ushauri wa maana, si utani. Mental health ni kitu halisi.

Asanteni sana.
Mmmh pole Kwan mnakwmag wapi yaan mtu mmekuta wazma tu Kila mtu na akili timamu mwenzio kaona apte njia yake ww unaumia,, shida hisia sana kuliko akili,, unapenda had unasahau Kuna kuachwa
 
Back
Top Bottom