Naonekana mzee wakati 24 yrs

Nov 8, 2017
22
45
Jaman mwenzenu kuna jambo linaniumiza sana ninamiaka 24 lakini naonekana kama na miaka 37 kwenda juu nfanyaje maana sina raha watoto wanankataa shikamoo nying duuu nb.nlikuwa chaputa mzuri tu sjui ni sababu msaada nfanyeje nionekane as my age
 

dingimtoto

JF-Expert Member
Jan 9, 2016
8,512
2,000
Jaman mwenzenu kuna jambo linaniumiza sana ninamiaka 24 lakini naonekana kama na miaka 37 kwenda juu nfanyaje maana sina raha watoto wanankataa shikamoo nying duuu nb.nlikuwa chaputa mzuri tu sjui ni sababu msaada nfanyeje nionekane as my age
Ongezea nyama kwenye uzi wako huo uzee unaonekana kiaje
 

Compact

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
4,007
2,000
Badili njia zako za Uvaaji,
Uzungumzaji,
Makundi unayojichanganya nayo,
Tembea yako,
Kuwa mchangamfu,
Pendelea vya vijana, siyo unajiendea kupenda bendi wakati vitoto unavyovitaka wanawapenda akina Diamond.
Ikibidi hata njia zako za kunyoa.

Jaribu kupendeza.
 

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Feb 6, 2017
16,500
2,000
Jaman mwenzenu kuna jambo linaniumiza sana ninamiaka 24 lakini naonekana kama na miaka 37 kwenda juu nfanyaje maana sina raha watoto wanankataa shikamoo nying duuu nb.nlikuwa chaputa mzuri tu sjui ni sababu msaada nfanyeje nionekane as my age
Relax kijana...kula vzur hasa ,hasa vyakula vya mafuta ,, maana chaputa imekumalizia mafuta mwilin.

Nahisi hapo ulipo ukijinyoosha tuu joint zinalia km MTU anayevunja kijiti Ka Ka Ka Ka.

Kula kwanza ,,achana na mazoezi .,,KUNYWA MAJI MENGI KILA MARA .,,OMDOKANA NA MAZINGIRA YA MAWAZO NAUSIWAZE KITU .

UTAKUA KIJANA WAMIAKA 18
 

kilalile

JF-Expert Member
Jun 4, 2012
1,598
2,000
Acha kukaa vijiwe vya kahawa na wazee,
Acha kuvaa suruali za wastaafu wa hali ya chini,
Acha kunywa pombe zisizo na tbs,
Acha kuvuta sigara kubwa,
Acha kuwaza jambo moja kwa muda mrefu.
 

ho chi minh

JF-Expert Member
Sep 27, 2016
30,987
2,000

Usihofu kijana mbona hujazeeka.
 

Jiwedogo

JF-Expert Member
May 23, 2017
2,820
2,000
Jaman mwenzenu kuna jambo linaniumiza sana ninamiaka 24 lakini naonekana kama na miaka 37 kwenda juu nfanyaje maana sina raha watoto wanankataa shikamoo nying duuu nb.nlikuwa chaputa mzuri tu sjui ni sababu msaada nfanyeje nionekane as my age
Hivi wanaume wa Dar, kwanini mnadeka sana....
Shubamit....
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,493
2,000
Jaman mwenzenu kuna jambo linaniumiza sana ninamiaka 24 lakini naonekana kama na miaka 37 kwenda juu nfanyaje maana sina raha watoto wanankataa shikamoo nying duuu nb.nlikuwa chaputa mzuri tu sjui ni sababu msaada nfanyeje nionekane as my age
Kaulize aliekuleta dunian
Pambana na haliyakooo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom