Naomkutoa hoja kwa makanisa


J

jongoo

Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
0
J

jongoo

Member
Joined Feb 10, 2010
17 0 0
Naamini kwamba Tanzania imejaliwa kuwa na dini mbili kuu na kila moja ikiwa na madhehebu kadhaa. Kwa upande wa dini ya kikristo ninayoijua zaidi kuna madhehebu mengi ikianzia KKKT, RC, Anglican, AG na ministries kama kwa Kakobe, Mwingira, Mzee wa Upako, Ndegi, Sloam, Agape kwa Fernandez. Naamini wengi wanao uwezo kupitia roho kutambua mambo ambayo katika ulimwengu wa mwili ni vigumu.

Je kwa nini wasiweke kongamano la kufunga na kusali ili kutambua ukweli kupitia roho mtakatibu kuhusu yupi ni fisadi na yupi sie ili kuwaongoza waumini kutambua ukweli juu ya suala hili? Kinyume chake naona baadhi wakiwakumbatia watuhumiwa tunaelekea wapi
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Naamini kwamba Tanzania imejaliwa kuwa na dini mbili kuu na kila moja ikiwa na madhehebu kadhaa. Kwa upande wa dini ya kikristo ninayoijua zaidi kuna madhehebu mengi ikianzia KKKT, RC, Anglican, AG na ministries kama kwa Kakobe, Mwingira, Mzee wa Upako, Ndegi, Sloam, Agape kwa Fernandez. Naamini wengi wanao uwezo kupitia roho kutambua mambo ambayo katika ulimwengu wa mwili ni vigumu.

Je kwa nini wasiweke kongamano la kufunga na kusali ili kutambua ukweli kupitia roho mtakatibu kuhusu yupi ni fisadi na yupi sie ili kuwaongoza waumini kutambua ukweli juu ya suala hili? Kinyume chake naona baadhi wakiwakumbatia watuhumiwa tunaelekea wapi
Prescription:
Jongoo, you think faster than you can write, hence your name!
Rudi nyuma u'Edit heading yako na body ya bandiko lako!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,865
Likes
290
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,865 290 180
Weka heading vizuri Mkuu jongoo:


Naomkutoa = Naomba Kutoa?
 

Forum statistics

Threads 1,214,257
Members 462,617
Posts 28,507,007