wa stendi
JF-Expert Member
- Jul 7, 2016
- 26,597
- 29,527
- Thread starter
- #41
Nitaenda kumwomba ndungai ile yakeUnaweza kugraduate na shahada ya Mirembe ukiendelea vizuri.
Sent using Jamii Forums mobile app
Nitaenda kumwomba ndungai ile yakeUnaweza kugraduate na shahada ya Mirembe ukiendelea vizuri.
Haswaa
Sina aisee...dah wananichekesha mno
Hahahahaa walinzi hao kwioKuna siku nimecheka hadi walinzi wangu wakahisi nimechanganyikiwa.
Kwani wewe ni mfungwa mkuu?Kuna siku nimecheka hadi walinzi wangu wakahisi nimechanganyikiwa.
Khaaa .. kama sio elimu yake hata hiyo kuolewa sidhani kama angapata mume.Haswaa
💃💃💃Khaaa .. kama sio elimu yake hata hiyo kuolewa sidhani kama angapata mume.
Sent using Jamii Forums mobile app
😂😂😂
Yaani inawezekana kaolewa kwa sababu ya elimu yake na sii uzuri[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji126][emoji126][emoji126]
Hahahahaa walinzi hao kwio