Naombeni Ushauri...

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,597
Points
1,250

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,597 1,250
Nimetembelea site ya nifahamishe.com nikaona kuna jamaa wanajiita Triple B computer wanadai wanaingiza computer nchini from UK, kwa bei poa.. kuna mtu anaweza kunisaidi kama anawajua hawa jamaa au ofisi zao zilipo kwa hapa Bongo? isije ikawa ni ujanja wa mjini.

Asante!
 

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2010
Messages
458
Points
225

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2010
458 225
computer hapa Bongo zimejaa kibao kuanzia used mpaka brand new za kichina zipo kibao tu, cku hizi hata km una vilaki 4 tu unapata mya ya kichina.so sio haja ya kuagiza comp kwa mtu usiyemjua. bora ujipange ununue hapa hapa
 

Forum statistics

Threads 1,353,875
Members 518,415
Posts 33,083,625
Top