Nataka kufungua biashara ya library ya movie au kuchezesha magemu ps ipi nzuri apo ambayo itakuwa haina changamoto nyingi na itaniingizia at least 7000 kupanda kwa siku.
Hongera kwa uamuzi huo ili upate pesa lazima uweke pesa.
Mahitaji muhimu
1. PC aleast 1 Terabyte hard disk
2.router inayo support 4G.
3. 5000 unajiunga na madjs kama Mark au DJ Murphy kwenye group za WhatsApp hii unajiunga mara moja na kila wiki utatoa 2000 kupata miendelezo ya movies
3. Nunua chargers kwa kutoa huduma ya kuchaji simu.
Budget 500K inatosha.
Kwa siku kutoka na 15K ni kawaida sana.
NB : achana na PS utagombana na walimu au serikali za mitaa kwa wanafunzi wao.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.