naombeni ushauri wadau | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naombeni ushauri wadau

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bagrameshi, Sep 10, 2012.

  1. Bagrameshi

    Bagrameshi Senior Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    ni mda mrefu nimekuwa naangalia porn (xxx). Hivi nitapata matatizo gani kama nikiendelea?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,590
    Likes Received: 797
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuacha? Hebu Jaribu kuacha kwa week mzima, ujue kama umeshakuwa addicted (moja ya tatizo) au la.

    Halafu, jichunguze unappfanya mapenzi na mwenzi wako; he hisia zinakuja kama kawaida au mpaka uvute mataswira ya kwenye porno (tatizo lingine) ndipo mambo yaende?

    Mengine wataongezea wengine!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,469
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    Utakuwa shoga kama ni mwanaume..
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,507
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Unahitaji msaada wa kiroho na kiakili pia. The fact kuwa unajiuliza kama ni tatizo ndio mwanzo wa kupata suluhisho.
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,094
    Likes Received: 10,451
    Trophy Points: 280
    Njoo uombewe..
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. MMDAU

    MMDAU Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo haina tofauti sana na punyeto ya kawaida. tofauti ni kwamba punyeto ya kawaida ina husisha akili pamoja na viungo wakati hiyo unayo ifanya ww inahusisha akili pekeyake japo unaweza ukawa unahusisha na viungo kwapamoja
    hivyo mathara ya punyeto ni sawa na madhara ya xxx
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,945
    Likes Received: 1,818
    Trophy Points: 280
    mkuu madhara yapo sana tu labda utuambie ukishaaangalia ama unapoangalia unapata nini hatimae unafuah tu kisha bas ama unapata sexual satisfaction ama nini. ila so long as umeshaanza kujua tatizo basi umepona quit from that attitude.
     
  9. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,830
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Acha kabisa kuangalia, itakuathiri kisaikolojia hutafurahia mapenzi, utakuwa unaona maigizo
     
  10. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,364
    Likes Received: 984
    Trophy Points: 280
    Pornographical disorder na matatiyo mengine makubwa.
     
  11. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 706
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    nawe unataka kuwa star wa porn, kama kweli endelea kuangalia, maana pornography ni roho inayoishi, kama unasikia mapepo nayo ni pepo mojawapo, kama facebook vile
     
  12. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    chukua tuition dogo na ujaze CV, mke asipate hata wazo la kutoka nje
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Matatizo yapo, ni makubwa na ni ya kisaikolojia ambayo kimsingi ya madhara kwenye ufanisi wa tendo lenyewe. Nakushauri jitahidi uwezavyo uachane na hiyo tabia.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,288
    Likes Received: 22,054
    Trophy Points: 280
    Utakuwa PORN STAR
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,856
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    duh,kumbe facebook ni pepo. je jamiiforums????
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,313
    Likes Received: 2,271
    Trophy Points: 280
    Kuna rafiki yangu tumepotezana alikuwa akisikia kuna porn mpya mahali (CD) atafunga safari mpaka aipate......nakumbuka alikuwa hana upenzi wa movie yeyote zaidi ya porn..............Tena ukmpekua kwenye gari yake unaweza kukuta picha za uchi zimejaa............Kifupi alikuwa shabiki mkubwa sana.

    Na bahati mbaya sana alikuwa anasema akimpata mwanamke lazima amfanyie chochote anachokiona kwenye porn except labda mwanamke awe mbishi kweli
     
Loading...