Crucial Man
JF-Expert Member
- Jan 11, 2011
- 3,404
- 1,312
Kwanza naomba niweke wazi kwamba natumia kasimu ka mchini,so mambo ya paragraphs msiyajali sana...crucial man mamsup mtarajiwa kanichanganya naamua kwenda kupata mbili tatu baridi joint fulani hivi...narudi home around mid night nasikia mlango unagongwa..kufungua ni jamaa yangu wa karibu ambae amekuja kusotea kazi (i mean kutafuta kazi mining sector ) ...namuuliza kulikoni mwenzangu? ..jamaa yangu ana nyumba aliyoachiwa na kaka yake ambaye ameacha kazi...jamaa yangu kamkaribisha rafiki yake ambae amekuja kuanza kazi kwenye the same same kampuni ambayo anasotea kazi....sasa jamaa yangu ana Demu wake kamuita njoo utuandalie chakula jpili hii..demu amekuja ameandaa msosi katenga mezani,alafu anaaga kwamba anarudi kwake...jamaa aliyekaribishwa kujistiri kwa jamaa yangu nae anamfuata nyuma...jamaa yangu anakula lakini machale yanamcheza kwa nini demu aondoke na jamaa mkaribishwaji afuate nyuma?...anaamua kumpigia simu demu kujua kama amefika salama simu haipatikani...mhhhh! Anapiga ya mkaribishwaji aipatikani!...ana amua kwenda kwa demu na kusikilizia dirishani..anasikia sauti ya mkaribishwaji ndani ikisema ''usiwe na wasi wasi mimi ntakuwezesha mtaji uanzishe biashara...sasa ndugu zangu wana jf jamaa yangu kaja kuniomba ushauri.Je amutimue yule jamaa yake aliyemkaribisha kujistiri kwake kwa kumzunguka?.ukizingatia huyu jamaa yake ndie anawezesha mambo ya maakuli na luku 80%? ...mimi nimemshauri akalale ntampa ushauri kesho yake yaani jtatu saa kumi na moja nikitoka kazini...ndugu wana jf nimshaurije huyu ndugu,Je inatakiwa a sume kwamba hajui kilichotokea au amchane jamaa yake live na amtumue? Naombeni ushauri wa kumpa huyu jamaa yangu.